Ask Etoro - Có ai biết chơi và có kinh nghiệm ko

nha233

Newbie
Reactions
371
MR
0.000
Đăng ký Etoro có dễ ko ( verifed... )
Minh thấy Etoro nó quảng cáo Free $10000 practice, cái này khi trade win có đổi ra real cash đc ko
Ai có kinh nghiệm cho mình biết nó dễ dùng ko, mình lên mạng search chả hỉu gì hết.
Ai có kinh nghiệm trade bằng Etoro vào chỉ mình luôn càng tốt

Đăng ký Etoro có dễ ko ( verifed... )
Minh thấy Etoro nó quảng cáo Free $10000 practice, cái này khi trade win có đổi ra real cash đc ko
Ai có kinh nghiệm cho mình biết nó dễ dùng ko, mình lên mạng search chả hỉu gì hết.
Ai có kinh nghiệm trade bằng Etoro vào chỉ mình luôn càng tốt

Free đó chỉ là DEMO trade chơi thui. Không quy ra được tiền thật
Chỉ khi nào nó có Event về trade DEMO, nếu bạn thắng( tức là người có số $ nằm trong TOP event ) thì bạn mới có $ thật
Etoro chưa chơi lần nào , nếu nó dùng soft MT4(meta trader 4) thì vào đây xem

Hướng dẫn sử dụng MT4: http://mmo4vn.com/showthread.php?24816-Phan-mem-trade-MT4-forex-by-fxpro-com

Free đó chỉ là DEMO trade chơi thui. Không quy ra được tiền thật
Chỉ khi nào nó có Event về trade DEMO, nếu bạn thắng( tức là người có số $ nằm trong TOP event ) thì bạn mới có $ thật
Etoro chưa chơi lần nào , nếu nó dùng soft MT4(meta trader 4) thì vào đây xem

Hướng dẫn sử dụng MT4: http://mmo4vn.com/showthread.php?24816-Phan-mem-trade-MT4-forex-by-fxpro-com

Thanks, mình đang mò thằng FBS mà ko biết use cái metatrade này

Bạn mò MT4 thì đến khi nào mới biết chơi, kiếm thằng IB của sàn nào đó giả vờ là nhà đâu tư muốn bỏ tiền vô đâu tư thì nó tận tình mà hướng dẫn cho ban :)

chơi etoro thì tối tiểu phải deposit 50$ (thấy trên site nó nói vậy).
thằng này ko sử dụng MT4 để chơi mà chới trên trình duyệt web.

mình đoán bạn vẫn là newbie đang tìm hiểu về forex nên nên bạn cứ tiếp tục chơi demo với etoro thêm vài tuần nữa đi , để biết thêm về cái webtrader (trade trên web của nó).

sau đó chuyển qua chơi demo trên các sàn khác sử dụng phần mềm metatrader để chơi.

==> lúc đó bạn sẽ thấy dc sự khác biệt giữa trade trên mt4 và trade trên web ==> bạn ko muốn chơi thằng etoro nữa.

sau khi chơi demo trên mt4 khoảng 1 tháng thì tìm một sàn nào đó rồi deposit tiền thật vào chơi luôn (nhớ phải verified trước khi deposit).

mới chơi thì cứ dep 1$ , 2$ thôi ( tương ứng với khả năng chịu dc lỗ 100, 200 pip đối với lệnh size 0,1 của acc micro) để biết cảm giác bị cháy acc . cháy khoảng 2, 3 lần rồi thì dep luôn 10$ vào mà chơi ...

nói tóm lại là muốn giỏi thì phải bỏ tiền thật vào mà chơi , lúc đó mới có hứng thú.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,494
Latest member
jackueh

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom