ETN - electroneum.com - Khai thác ETN ngay trên smartphone của bạn

Electroneum (ETN) được xây dựng và ra mắt từ tháng 9/2017. Đây là 1 đồng coin có ứng dụng thực tế và được đánh giá khá tốt

ETN được ứng dụng trong thị trường di động và online mà trọng tâm là hệ thống smartphone rộng lớn. ETN đã lên Coinmaketcap và lên rất nhiều sàn, giá trị vốn hoá hiện nay khoảng 150 triệu USD

ETN đã phát hành ví điện tử trên Smartphone, điểm đặc biệt là Ví ETN có thể khai thác ETN ngay trên Smartphone, giúp bạn có thể khai thác ETN mọi lúc mọi nới. Đây là tính năng của ETN, app không sử dụng CPU, không ảnh hưởng đến thời lượng pin và tuổi thọ Smartphone của bạn

Để khai thác ETN bạn cần tải App về smartphone Android được cung cấp trên trang chủ: https://electroneum.com/ hoặc theo địa chỉ sau:

IOS: https://itunes.apple.com/us/app/electroneum/id1270774992?ls=1&mt=8
Android: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.electroneum.mobile

Tạo tài khoản và đăng nhập, có thể đăng nhập bằng Facebook, trong quá trình tạo tài khoản bạn phải xác minh email vào tạo mã PIN, bạn phải nhớ mật khẩu và mã PIN vì đây là thông tin để đăng nhập ví của bạn

Sau khi bạn đăng nhập (giao diện ví như hình dưới), tại Tab Miner, bạn chọn Start Cloud mining để tiến hành đào ETN

Sau khi kích hoạt, chương trình sẽ tự động đào ETN trong 7 ngày, thời gian khai thác sẽ tính trong 7 ngày đó bất kể bạn có online hay không. Trong lúc khai thác bạn vẫn có thể vào gia hạn đào (Extend), khi đó nó sẽ tính lại thời gian 7 ngày từ khi bạn Extend, rất tiện lợi.

Theo thông báo của Electronenum, mỗi tháng bạn có thể đào được ETN tương đương 5$

Update: Để chống tình trạng cheat, Electroneum sẽ yêu cầu chụp ảnh selfie, các bạn cứ chụp bình thường để tiếp tục khai thác nhé

Tốc độ khai thác ETN khá nhanh, mỗi ngày khoảng 20-30 ETN.

Có thể mua, bán ETN trên sàn: https://www.kucoin.com

TĂNG TỐC ĐỘ KHAI THÁC:

Bạn sẽ nhận thêm 1% ETN hàng ngày khi nhập mã sau:

Tại More => General more ETN => ENTER A CODE: Nhập mã sau: B73B39

Tốc độ khai thác của bạn sẽ tăng thêm 1%

Hoặc vào SCAN A CODE quét mã sau:

Last edited:
nát máy mất .
Hashrate - Tốc độ khai thác ETN phụ thuộc vào lượng ETN có trong ví của bạn

Mình có mua 1000 ETN gửi vào ví, mỗi ngày khai thác được khoảng 5 ETN (tức khoảng 0.5%/ngày)

Công nghệ đào POS không ảnh hưởng đến pin và máy đâu bạn (thử thì biết)

Hashrate - Tốc độ khai thác ETN phụ thuộc vào lượng ETN có trong ví của bạn

Mình có mua 1000 ETN gửi vào ví, mỗi ngày khai thác được khoảng 5 ETN (tức khoảng 0.5%/ngày)

Công nghệ đào POS không ảnh hưởng đến pin và máy đâu bạn (thử thì biết)
vậy à để mình thử xem .

nó cứ chạy ngầm thui à . mình tắt máy đi nó có đào k ạ
Uh, tắt máy nó vẫn đào nhé, vẫn sử dụng máy bình thường không ảnh hưởng gì

Với điều kiện là máy vẫn đang kết nối wifi hoặc 3g nhé

Uh, tắt máy nó vẫn đào nhé, vẫn sử dụng máy bình thường không ảnh hưởng gì

Với điều kiện là máy vẫn đang kết nối wifi hoặc 3g nhé
nv thì tính ra nó lãi 15% 1 tháng

Cái này cũng như hyip ấy nhỉ.
Mà rate thế nào vậy bác.
Không biết nó có lên không hay xuống vù vù thì toi.

Cái này cũng như hyip ấy nhỉ.
Mà rate thế nào vậy bác.
Không biết nó có lên không hay xuống vù vù thì toi.
Đây là khai thác coin, không liên quan gì tới HYIP nhé

Hashrate phụ thuộc vào lượng coin của bạn, càng nhiều ETN thì Hash càng cao

Tính theo coin thì an toàn tuyệt đối, còn tính theo USD thì còn phụ thuộc vào biến động giá ETN

Đây là khai thác coin, không liên quan gì tới HYIP nhé

Hashrate phụ thuộc vào lượng coin của bạn, càng nhiều ETN thì Hash càng cao

Tính theo coin thì an toàn tuyệt đối, còn tính theo USD thì còn phụ thuộc vào biến động giá ETN
nạp 1000 ETN mà 1 ngày được có 5 ETN thui à bác

Mấy hôm nay đào khá nhanh, khoảng 0.7% mỗi ngày

Thanh toán hôm nay:

nạp 1000 ETN mà 1 ngày được có 5 ETN thui à bác
thực ra tính theo số coin thì nó được % ít nhưng nếu coin lên giá theo khoảng thời gian nữa thì tính theo số USD thì nó cũng kha khá đó bác :D vừa hodl vừa được thêm cái này chủ yếu cho các hodler

có thể cài trên nhiều máy ko nhỉ
Mình chưa thử nhiều máy nhưng về nguyên lý thì:

Tốc độ khai thác phụ thuộc vào lượng ETN có trong ví, nên dù cài trên bao nhiêu máy thì tốc độ vẫn vậy

Ngày 5etn thì ngon quá. Mình có 100k etn cho vào có nhiều hơn ko. Mà bạn đào máy nào thế

Ngày 5etn thì ngon quá. Mình có 100k etn cho vào có nhiều hơn ko. Mà bạn đào máy nào thế
Mình có 1000 ETN, ngày đào được 5-7 ETN

Bạn có nhiều thì cứ thế nhân lên, 100k ETN thì được khoảng 500-700 ETN mỗi ngày:rolleyes:

Mình đào bằng cái máy cùi HTC One M7 :(

Đang đợi Ví cho iPhone

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week