SCAM Etherfund.club - Lãi giờ - 4.5%-10% hàng giờ cho 11-24 giờ

:p:p e với @dalat chơi plan after 3 day cơ. nếu hạ cánh an toàn thì đúng là phép màu
biết đâu có phép màu =)) chả có nhẽ đỏ hoài hay sao :cool:

Em nó thêm nhiều mon như vậy chắc ko vấn đề gì sớm đâu, biết đâu chạy tốt cả tuần đấy chứ. Mỗi cái hôm qua vui thật, cả 2 site thêm thì cả 2 đều miss dep và cho đến giờ vẫn chưa có site nào chủ động cả

Good luck !!!!!!!! :):):):):)

Em nó thêm nhiều mon như vậy chắc ko vấn đề gì sớm đâu, biết đâu chạy tốt cả tuần đấy chứ. Mỗi cái hôm qua vui thật, cả 2 site thêm thì cả 2 đều miss dep và cho đến giờ vẫn chưa có site nào chủ động cả

Good luck !!!!!!!! :):):):):)
e theo nó plan 3 day á. có khi lại ngon cơm ha ha @dalat

Hạ cánh luôn plan 3day. Nghĩ nó cam nó ko cam trong khi thằng khỉ hashpower lại cam

Site đó có dấu hiệu từ lâu rồi mà, chắc admin cố trụ ngày nào hay ngày đó thôi :oops:

Site đó có dấu hiệu từ lâu rồi mà, chắc admin cố trụ ngày nào hay ngày đó thôi :oops:
Nó mới sống được có 1 ngày hơn chứ nhiêu a. Cứ nghĩ ít nhất cũng 3 4 ngày chớ

Nó mới sống được có 1 ngày hơn chứ nhiêu a. Cứ nghĩ ít nhất cũng 3 4 ngày chớ
dep bên đó bao nhiêu :rolleyes: coi như nghĩ thằng này cam tự nhiên đc 16 xu bù qua là đc rồi :oops:

d:vp bên đó bao nhiêu :rolleyes: coi như nghĩ thằng này cam tự nhiên đc 16 xu bù qua là đc rồi :oops:
10 lúa. 27 mon 4 mon problem 1 mon not pay rồi :

thì thu đc 16 lúa bên này là ngon rồi còn gì :cool:
Bù qua bù lại thôi bác. Mà sáng sớm uống nước cam là ko tốt cho sức khỏe tinh thần cho lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom