SCAM Escot Finance - escotfinance.com

Cám ơn bác Dalat nha, sau cái này có nên chơi tiếp ko nhỉ >"<
thường thì ad này chơi ver1 an toàn từ 1 vòng - 1 vòng rưỡi , ver2 thì ko nên chơi >31$ , ko nên cheat ẩu :)

khả năng oẳng thật rồi. vừa cancel, rút vẫn báo pending. Live chat thì không thấy thằng nào. Anh em tập xác định :(

Hic, admin lần này nhây quá, chẳng biết cam hay chưa đỡ phải ngóng.

By the way, Vì site này mình vào sớm nên mình đã có lời một ít, kết hợp với site feebit.club bên topic kia, mình tổ chức event nho nhỏ cho các ref của mình, coi như bù lỗ cho các bác vào sau. Giá trị giải thưởng là 6.8$. Rule rất đơn giản, các bác chọn một số gồm 2 chữ số (comment trong topic này và không được edit comment, ai edit coi như ko hợp lệ), ngày mai mình sẽ căn cứ vào giải 8 của kết quả xổ số miền bắc để trao giải, người nào có con số gần nhất hoặc trùng với giải 8 sẽ là người trúng giải.

Ví dụ: Bạn A chọn số 01, bạn B chọn số 10. Kết quả ra số 5, thì hai bạn chia đều giải thưởng. Trường hợp ra số 6,7 ,8,9,10,11... thì bạn B trúng, ra số 1->4 thì bạn A trúng.

@tsunaho21376, @lqhoang1910, @Huycan, @vuhuynh1995, @XkPro, @bladeflame, @hjhjchan, @chinhitpro, @nicker003, @Ngocthach997, @donquixote, @Arch, @LHD

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom