Other Equid.co - Equid coin tặng 500 coin cho ref đầu tiên gới thiệu

namdinh211

Hero
Reactions
361
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Giới thiệu thêm 1 coin mới cho ae chiến nhé. Coin sẽ chính thức hoạt động từ 1/5/2017
( Theo đội dev thì coin sẽ có giá trị 0.01$ cho 1coin ) Hiện tại đang có chương trình tặng 500 Coin cho những ai đăng ký trước ngày 1/5
Các bước đăng ký :
- Vào link này https://equid.co/ chọn Sign Up để đăng ký 1 tài khoản, sau khi đăng ký xong, ở tab Wallet của bạn, bạn kéo xuống dưới, sẽ hiện lên địa chỉ waller của bạn dạng xxxx*equid.co, các bạn coppy lại (xxx là tên usename)
- Sau khi đăng ký xong chờ khoảng một phút đế nó setup ví, sang tab "MLM Offer" kéo xuống phía dưới, mục "MLM Viewer" :
++ Dòng đầu : "Your eQuid address" các bạn dán địa chỉ của các bạn vào có dạng xxx*equid.co
++ Dòng 2 : "Referrer's eQuid address" các bạn dán địa chỉ giới thiệu của mình vào là: mrcu123*equid.co (đây là link ref của mình, MONG CÁC BẠN ỦNG HỘ NHẬP LINK REF CỦA MÌNH COI NHƯ CÔNG GIỚI THIỆU)
SAU ĐÓ ẤN GO. => Vì cái này không có link giới thiệu nên phải nhập địa chỉ của người giới thiệu mới được 500 Coin
Có 5 cấp ref:
Level 1 Free 500 coin.
Level 2 Free 400 coin.
Level 3 Free 300 coin.
Level 4 Free 200 coin.
Level 5 Free 100 coin.

Last edited:
up phát

up

Giới thiệu thêm 1 coin mới cho ae chiến nhé. Coin sẽ chính thức hoạt động từ 1/5/2017
( Theo đội dev thì coin sẽ có giá trị 0.01$ cho 1coin ) Hiện tại đang có chương trình tặng 500 Coin cho những ai đăng ký trước ngày 1/5
Các bước đăng ký :
- Vào link này https://equid.co/ chọn Sign Up để đăng ký 1 tài khoản, sau khi đăng ký xong, ở tab Wallet của bạn, bạn kéo xuống dưới, sẽ hiện lên địa chỉ waller của bạn dạng xxxx*equid.co, các bạn coppy lại (xxx là tên usename)
- Sau khi đăng ký xong, sang tab "MLM Offer" kéo xuống phía dưới, mục "MLM Viewer" :
++ Dòng đầu : "Your eQuid address" các bạn dán địa chỉ của các bạn vào có dạng xxx*equid.co
++ Dòng 2 : "Referrer's eQuid address" các bạn dán địa chỉ giới thiệu của mình vào là: mrcu123*equid.co (đây là link ref của mình, MONG CÁC BẠN ỦNG HỘ NHẬP LINK REF CỦA MÌNH COI NHƯ CÔNG GIỚI THIỆU)
SAU ĐÓ ẤN GO. => Vì cái này không có link giới thiệu nên phải nhập địa chỉ của người giới thiệu mới được 500 Coin
Có 5 cấp ref:
Level 1 Free 500 coin.
Level 2 Free 400 coin.
Level 3 Free 300 coin.
Level 4 Free 200 coin.
Level 5 Free 100 coin.
done đã ref

đã ref cho bác . ko thấy 500 coin chỗ nào nhỉ
theo như rule của nó thì đăng ký sẽ được 500 EQD, nhưng mình cũng chưa thấy cộng vào balance chính. Cả ref mình cũng chưa thấy cộng vào balance chính, chỉ thấy thống kê trong phần MlM Viewer bạn à
MLM Viewer

theo như rule của nó thì đăng ký sẽ được 500 EQD, nhưng mình cũng chưa thấy cộng vào balance chính. Cả ref mình cũng chưa thấy cộng vào balance chính, chỉ thấy thống kê trong phần MlM Viewer bạn à
MLM Viewer
thế chắc sau ngày 1/5 nó mới kiểm tra đủ điều kiện mới dc +

up

up

lên cho ae chiến nào

up

up

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,685