Epay - Chỉ cần hoàn thành đăng kí được ngay 4$ + 0.25 RCB

Reactions
717
MR
1.616
một site giao dich tiền ảo lâu năm tên là epay hiện đang có đợt tặng tiền khi đăng ký cho thành viên mới, với mức tối đa là 4$. Các bạn chỉ cần đăng ký sẽ nhận được 1$ và verified tài khoản theo hướng dẫn của nó đầy đủ là sẽ nhận được thêm 3$ nữa, tổng là 4$. Chưa hết, các bạn chỉ cần đăng ký theo link ref của mình thì khi các bạn đã verified thành công account mình sẽ bonus thêm cho bạn 0.25$ nữa, nghĩa là bạn có tất cả 4.25$ ~ 100k (quá tuyệt đúng ko:)) .

Vậy còn chần chừ gì nữa mà không tham gia nào, đăng ký theo link ref của mình : https://www.epay.com?ref=16130

còn đây là proof mới thử ex lúc tối

:);) mọi người tham gia nhanh nào thời gian có hạn.

Ps: để xác thực tài khoản có nhiều cách, nhưng vn thì thường verified bằng cmnd (hoặc bằng lái xe) + hoá đơn điện, nước (hoặc thẻ tín dụng), tương tự như bityes năm ngoái nếu như ai còn nhớ :D. Go!

Update hướng dẫn verified identity bằng cmnd (tương tự cho verfied address nhé :))

click vô "Unverified"

tiếp theo... rồi nhấn submit

cuối cùng đợi để nó verified :D (khoảng vài h, trên site để 1-3 ngày)

Bên lề: nhận thu nhỏ lẻ $ epay, rate 0.001btc/1 (send xong và nhận ngay bitcoin, rate có thể thay đổi tuỳ thời điểm :)) topic thu mua: https://mmo4me.com/threads/0-24-btc-sang-300-epay.285105/

Update !
Chương trình kết thúc ngừng bonus RCB nhé. thân !

Last edited:
một site giao dich tiền ảo lâu năm tên là epay hiện đang có đợt tặng tiền khi đăng ký cho thành viên mới, với mức tối đa là 4$. Các bạn chỉ cần đăng ký sẽ nhận được 1$ và verified tài khoản theo hướng dẫn của nó đầy đủ là sẽ nhận được thêm 3$ nữa, tổng là 4$. Chưa hết, các bạn chỉ cần đăng ký theo link ref của mình thì khi các bạn đã verified thành công account mình sẽ bonus thêm cho bạn 0.25$ nữa, nghĩa là bạn có tất cả 4.25$ ~ 100k (quá tuyệt đúng ko:)) .

Vậy còn chần chừ gì nữa mà không tham gia nào, đăng ký theo link ref của mình : https://www.epay.com?ref=16130

còn đây là proof mới thử ex lúc tối

View attachment 68744

:);) mọi tham gia nhanh nào thời gian có hạn.

Ps: để xác thực tài khoản có nhiều cách, nhưng vn thì thường verified bằng cmnd (hoặc bằng lái xe) + hoá đơn điện, nước (hoặc thẻ tín dụng), tương tự như bityes năm ngoái nếu như ai còn nhớ :D. Go!
ver CMND ở đâu v

ver CMND ở đâu v
bạn nhìn trên cùng của trang nhấp vào User information rồi nhấp vào Authenication Center ( cột bên trái ) rồi nhấn verify là đc

bác thớt chỉ mình rút ở đâu thế,

Đã reg. ID 17206

đã ref và ver...cho hỏi rút tiền ntn vậy

ai chi cach verry cmnd dùm với làm hoài ma k dến step 3 dc. toàn step 2 xong bắt làm lai step 1.

c bị reg, reg xong cái có 4$ luôn hở cậu

không cậu, phải verified đầy đủ identity và address nữa nhé! verified ok r thì chụp ảnh post lên mình check bonus

Rút về đâu và nhận dc tiền chưa bạn

exchange qua các site trung gian để rút về PM, click vào chỗ exchanger sẽ thấy các đối tác cho ex của nó, hiện xài được xmlgold.eu hoặc ebuygold.org

Pay ngay ko thí chủ

không pay ngay nhé, ex qua các site exchanger rùi đợi, thời gian nhận pm từ lúc ex khoảng 1 ngày

ko update địa chỉ nhà đc ko, mình chỉ úp cmnd thôi ?

không bạn, phải verified đủ cả hai thì bạn mới nhận bonus 3$

bác thớt chỉ mình rút ở đâu thế,

ex qua các site exchanger để rút về pm

rút ngay 4$ hả thớt :-w?

không, phải verified xog mới có đủ.

đã ref và ver...cho hỏi rút tiền ntn vậy

qua xmlgold.eu , ebuygold.org để ex về pm (mất khoảng 1 ngày)

Ps: bác nào đã được site verified đầy đủ và được nhận bonus 3$ thì chụp màn hình post lên đây mình check sẽ bonus thêm 0.25$ nhé :D. thanks

vào xmlgold.eu rồi sao nữa bác..làm bài hướng dẫn luôn đi @@

không cậu, phải verified đầy đủ identity và address nữa nhé! verified ok r thì chụp ảnh post lên mình check bonus

exchange qua các site trung gian để rút về PM, click vào chỗ exchanger sẽ thấy các đối tác cho ex của nó, hiện xài được xmlgold.eu hoặc ebuygold.org

không pay ngay nhé, ex qua các site exchanger rùi đợi, thời gian nhận pm từ lúc ex khoảng 1 ngày

không bạn, phải verified đủ cả hai thì bạn mới nhận bonus 3$

ex qua các site exchanger để rút về pm

không, phải verified xog mới có đủ.

qua xmlgold.eu , ebuygold.org để ex về pm (mất khoảng 1 ngày)

Ps: bác nào đã được site verified đầy đủ và được nhận bonus 3$ thì chụp màn hình post lên đây mình check sẽ bonus thêm 0.25$ nhé :D. thanks

Ý mình là có 4$ thì rút đc 4$ ko hay làm gì nữa? Nếu k cần bonus

vào xmlgold.eu rồi sao nữa bác..làm bài hướng dẫn luôn đi @@
xmlgold.eu hiện gỡ epay r thì phải, chắc limit rùi , hôm qua thấy còn để hạn mức mua bán tới vài trăm. h bạn chọn ebuygold.org nhé vào reg account rùi mới ex được, fee nó là 1.5%, min fee 0.1$, do vậy >= 1.1$ bạn mới ex được . Cũng đơn giản mà :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,289
170,418
Latest member
klmangapp
Back
Top Bottom