Ask Em xin hỏi về offer tiktop-free ạ

Kyoviet97

Newbie
Reactions
1
MR
0.093
Em là thành viên mới, đang tìm hiểu về MMO và lựa chọn tiktop-free để làm. Các bác ai đã hoặc đang làm offer này thì cho em xin kinh nghiệm và lưu ý.
Em thấy offer này trả khá cao so với các offer tương tác tiktok của Việt Nam.
Nhân tiện các bác cho em hỏi là vì sao lại nhiều offer MMO của Nga ngố thế ạ, bên này trả cao và uy tín à các bác.
Em xin cảm ơn

Em là thành viên mới, đang tìm hiểu về MMO và lựa chọn tiktop-free để làm. Các bác ai đã hoặc đang làm offer này thì cho em xin kinh nghiệm và lưu ý.
Em thấy offer này trả khá cao so với các offer tương tác tiktok của Việt Nam.
Nhân tiện các bác cho em hỏi là vì sao lại nhiều offer MMO của Nga ngố thế ạ, bên này trả cao và uy tín à các bác.
Em xin cảm ơn
tiktok free là off thế nào vậy bác

k phải site nó k cộng, mà là thuật toán tiktok nó chặn spam
sau mỗi job ông vào tiktok check xem đã làm thành công chưa
check công khai tim chưa
tôi chơi site này nửa năm rồi thấy rất ok
tôi đang cần lập nhóm những ng đang chiến site này để cùng thảo luận
làm task social khó nhất là pass đc thuật toán để làm sao spam hiệu quả nhất có thể từ đó mang lại thu nhập

Last edited:
k phải site nó k cộng, mà là thuật toán tiktok nó chặn spam
sau mỗi job ông vào tiktok check xem đã làm thành công chưa
check công khai tim chưa
tôi chơi site này nửa năm rồi thấy rất ok
tôi đang cần lập nhóm những ng đang chiến site này để cùng thảo luận
làm task social khó nhất là pass đc thuận toán để làm sao spam hiệu quả nhất có thể từ đó mang lại thu nhập
Vậy à, có cách nào pass dc ko bạn, nếu pass dc thì 14 con android của mình có đất dụng võ rồi

Còn ai làm site này không ạ, em đang tính làm tool tự động cho site này, không biết còn ai chơi không?

Mình muốn hỏi một chút được ko, mình làm tool chạy đa luồng, nên sẽ cần nhiều tài khoản để chạy nhiệm vụ 1 lúc. nhiều tài khoản có rút về chung 1 ví được ko.

Mình muốn hỏi một chút được ko, mình làm tool chạy đa luồng, nên sẽ cần nhiều tài khoản để chạy nhiệm vụ 1 lúc. nhiều tài khoản có rút về chung 1 ví được ko.
đc bạn ơi, nhưng nên chạy mỗi tài khoản 1 ip riêng nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back