Em vừa được GA thanh toán tiền - pro vào thông lão cho em chút

lieuxinh

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
như tiêu đề đây là lần đầu tiên em được nhận tiền từ GA -- lên em có chút thắc mắc muốn hỏi các pro :

1/ Em ghi địa chỉ người gửi vào tờ khai thông tin cho ngân hàng thế nào ạ --
Em thấy ở bài hướng dẫn ngày xưa của Mod bảo " Thông tin người gửi bạn điền đầy đủ thông tin sau: Google Ireland, Ltd., Dublin 4, Ai-len...

Các bác giúp em với
Em cám ơn

hóng

ghi đoạn này hả bác " Google Asia Pacific Pte. Ltd. 8 Marina View
hay là tất cả phần chữ tiếng Anh bên dưới đó hả bác

Bác cứ điền tên người gửi là Google Asia Pacific Pte. Ltd.. Country Sender : Singapore . Đứa nào khó quá bắt ghi hết address thì điền hết 8 Marina View.... vào luôn. (Lần đầu rút WU tui điền hết 3 tờ form đấy ^^)

Cách 2 đơn giản: Đăng ký cái Vietinbank Online, vào đó điền MTCN + Thông tin cơ bản là 5s sau tiền tự động vào tài khoản, nhanh gọn, 24/7:D

Bác cứ điền tên người gửi là Google Asia Pacific Pte. Ltd.. Country Sender : Singapore . Đứa nào khó quá bắt ghi hết address thì điền hết 8 Marina View.... vào luôn. (Lần đầu rút WU tui điền hết 3 tờ form đấy ^^)

Cách 2 đơn giản: Đăng ký cái Vietinbank Online, vào đó điền MTCN + Thông tin cơ bản là 5s sau tiền tự động vào tài khoản, nhanh gọn, 24/7:D
vietinbank online rút nhanh thế hả bác :D

Bữa đọc đâu đó trên mạng bảo là địa chỉ ghi cái ở cuối trang chứ đừng nên ghi cái ở bên cạnh, hình như có giải thích là vì có 2 giai đoạn PIP và PI. PIP là đứa gửi tiền cho mình, địa chỉ nằm ở bên cạnh, còn PI là đứa duyệt cho mình sau khi đã PIP, địa chỉ nằm ở cuối trang. Mà hầu hết lúc nào 2 địa chỉ này cũng trùng nhau.

bác cho hỏi lá rút wu online thì chủ thẻ và người nhận wu có cần trùn nhau không ?

Đăng ký ACB Online hoặc VTBank Online ở nhà rút cho khỏe, tên chủ tài khoản cùng với tên WU là được. Còn ra bank thì khỏe nhất là bảo ko biết viết, rồi đưa mấy con đó đánh máy cho luôn, mấy con đó nó lừi thôi, có mẫu sẵn hết nó viết in ra cho khỏe.

Đăng ký ACB Online hoặc VTBank Online ở nhà rút cho khỏe, tên chủ tài khoản cùng với tên WU là được. Còn ra bank thì khỏe nhất là bảo ko biết viết, rồi đưa mấy con đó đánh máy cho luôn, mấy con đó nó lừi thôi, có mẫu sẵn hết nó viết in ra cho khỏe.

đăng ký thẻ thường hay phải usd mới được bạn?
1 thẻ mình đổi vị trí tên, rồi rút cho nhiều GA được không a ?

Đăng ký thẻ gì cũng được, chỉ cần có internet banking, 100 acc rút về 1 bank với 1 tên cũng được.

Đăng ký thẻ gì cũng được, chỉ cần có internet banking, 100 acc rút về 1 bank với 1 tên cũng được.

mình hiểu rồi, cám ơn bạn a :)

bác rút thằng qua bank online cho nhanh. đỡ lằng nhằng. ra ngân hàng ít cũng pải hơn 30p mới xong. online trong 1 nốt nhạc :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,479
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom