Warning Em vừa bị lừa

bộ đội j ẻo lả quá, xách giao lên, về đơn vị lấy khẩu lục ra, trong đêm chạy xuống thanh hoá luôn haiz, gặp t là giờ đang phi đến rồi

bộ đội j ẻo lả quá, xách giao lên, về đơn vị lấy khẩu lục ra, trong đêm chạy xuống thanh hoá luôn haiz, gặp t là giờ đang phi đến rồi
Tội thân mình á bác
Rất tiếc , rất buồn
Nhưng cứ để mai qua cho khỏe bác

Bác đưa sdt đúng k mà thêm số 1 thành ra gọi sai

Bác đưa sdt đúng k mà thêm số 1 thành ra gọi sai
mai xuống thanh hoá nhớ gọi thêm ô phóng viên đi chung cho vui, mấy ô làm báo là thích viết giật gân lắm, tranh thủ cơ hội, chỉ trong tích tắc là thành sao sáng luôn đó, rất tiện cho việc làm ăn

mai xuống thanh hoá nhớ gọi thêm ô phóng viên đi chung cho vui, mấy ô làm báo là thích viết giật gân lắm, tranh thủ cơ hội, chỉ trong tích tắc là thành sao sáng luôn đó, rất tiện cho việc làm ăn
Em đơn thân khô máu luôn bác ???

Dispute mà lấy lại tiền đi chứ còn chờ gì nữa ta ???

có bác nào rảnh không nháy giúp cho em sdt này xem có chuông không để em check 0396600479
các bác yên tâm là em sẽ cập nhật tin tức ở đây , ông anh họ em làm hình sự bên công an thành phố nên em có hỏi rồi và em tin pháp luật sẽ thực thi

Bán cho mấy ông trên này có bảo hiểm ko bán... cạn nhời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back