Ask Em tha thiết và kính cẩn 1 thầy về Affiliate

hoaipham92

Junior
Solutions
1
Reactions
13
MR
0.101
Chào các bác ạ. Lại là em đây. Kẻ hôm qua nhận đc 1 xe gạch đất nung loại 1 đây ạ
Do chưa đủ xây nhà nên em post tiếp topic này ạ
Em đang muốn theo nghiệp ads với Affiliate ạ. Ai có thể nhận dạy, chỉ e cầm cái này cần này với được ko ạ.

Các bác đừng bảo e google. Google mà làm tốt đc thì đâu có thầy và các khóa học ra đời ạ :3

Em cảm ơn ạ . xia xịaaa

Solution
Có ông nào muốn giúp mà đọc comment ông thớt xong cũng ngao ngán chẳng muốn giúp luôn chứ đừng nói là nhận đệ, làm học trò này nọ.
92 mà sao tư duy nó cứ kiểu mấy đứa học sinh, sinh viên, công việc nào cũng cần sự tìm tòi, chịu khó mà bạn bảo bạn ko tìm tòi đc, bản lĩnh và sự quyết tâm bạn cũng chào thua, cái bạn thể hiện tốt nhất cho đến hiện tại là sự dựa dẫm vào người khác. Vậy có lý do gì để người ta phải nhận bạn là học trò? Đừng so sánh với thầy giáo đứng lớp, 1 bên là được nhận lương để dạy những kiến thức đại trà, còn 1 bên là dạy những kinh nghiệm, kiến thức tự đúc kết từ năm này qua năm khác, là xương máu, là chén cơm của người ta. Nếu bạn ko quá ưu tú, bạn ko thể hiện bạn có tính cách tốt thì chẳng có lý do gì để người ta cầm...
Chào các bác ạ. Lại là em đây. Kẻ hôm qua nhận đc 1 xe gạch đất nung loại 1 đây ạ
Do chưa đủ xây nhà nên em post tiếp topic này ạ
Em đang muốn theo nghiệp ads với Affiliate ạ. Ai có thể nhận dạy, chỉ e cầm cái này cần này với được ko ạ.

Các bác đừng bảo e google. Google mà làm tốt đc thì đâu có thầy và các khóa học ra đời ạ :3

Em cảm ơn ạ . xia xịaaa
Đồng ý với bạn về quan điểm, có nhiều người họ không tự tìm kiếm Google được, nên cần 1 người hướng dẫn, cầm tay chỉ việc, không hẳn phải là 1 người thầy. % tự tìm kiếm, tự học trên Google được là 1 cón số rất thấp. Mình nghĩ chỉ tầm 10% người có khả năng tự học, tự tìm kiếm.

Upvote 0
Đồng ý với bạn về quan điểm, có nhiều người họ không tự tìm kiếm Google được, nên cần 1 người hướng dẫn, cầm tay chỉ việc, không hẳn phải là 1 người thầy. % tự tìm kiếm, tự học trên Google được là 1 cón số rất thấp. Mình nghĩ chỉ tầm 10% người có khả năng tự học, tự tìm kiếm.
Google 1 phần bác ạ. Chứ những sương máu của họ ko ai share lên hết. Chỉ có ai bản lĩnh thật sự thì họ tự thân đc.
Còn em nếu có bản lĩnh thì e đã k phải cầu nhờ ai

Upvote 0
Tiện đây bác có soi cho em quả affiliate đc ko bác

Upvote 0
Google 1 phần bác ạ. Chứ những sương máu của họ ko ai share lên hết. Chỉ có ai bản lĩnh thật sự thì họ tự thân đc.
Còn em nếu có bản lĩnh thì e đã k phải cầu nhờ ai
Là 1 người thầy, người ta cũng k muốn nhận 1 người thiếu bản lĩnh về làm trò cả.

Upvote 0
Là 1 người thầy, người ta cũng k muốn nhận 1 người thiếu bản lĩnh về làm trò cả.
Lúc em đi học, cả lớp chỉ 1/3 có bản lĩnh thật sự. Mà thầy vẫn ko bỏ, vẫn dạy bọn em đến khi tốt nghiệp

Upvote 0
Thiếu bản lĩnh cũng ko sợ, quan trọng là chịu cố gắng nghiêm túc học và tìm hiểu thêm, vấn đề là ăn cháo đá bát thôi, dạy nó xong rồi, một ngày nào đó trình nó cao hơn, sau đó nó sẽ đối xử với mình thế nào đây :confused:

Upvote 0
Vậy e thua.
Đừng có mà nhu nhược như vậy. Nếu là bạn đi, bạn có muốn có 1 người trò nhu nhược k ? Đặt vào vị trí bạn sẽ hiểu.
Tips nhỏ cho bạn, bạn nêu ra ưu điểm của bạn là gì ? May ra còn có người cứu vớt bạn. Chứ cái đà năn nỉ ỉ ôi đó, có khi 10 topic, k ai nhận bạn, sự thật nó hơi mất lòng.
#Mình cũng từng có 1 người thầy, chỉ bảo mình. Nhưng khi nhắc mình là trò của họ, họ k hạnh diện cũng dc, nhưng họ k thấy ngại. Bạn hiểu ý mình chứ ^^

Upvote 0
Có ông nào muốn giúp mà đọc comment ông thớt xong cũng ngao ngán chẳng muốn giúp luôn chứ đừng nói là nhận đệ, làm học trò này nọ.
92 mà sao tư duy nó cứ kiểu mấy đứa học sinh, sinh viên, công việc nào cũng cần sự tìm tòi, chịu khó mà bạn bảo bạn ko tìm tòi đc, bản lĩnh và sự quyết tâm bạn cũng chào thua, cái bạn thể hiện tốt nhất cho đến hiện tại là sự dựa dẫm vào người khác. Vậy có lý do gì để người ta phải nhận bạn là học trò? Đừng so sánh với thầy giáo đứng lớp, 1 bên là được nhận lương để dạy những kiến thức đại trà, còn 1 bên là dạy những kinh nghiệm, kiến thức tự đúc kết từ năm này qua năm khác, là xương máu, là chén cơm của người ta. Nếu bạn ko quá ưu tú, bạn ko thể hiện bạn có tính cách tốt thì chẳng có lý do gì để người ta cầm tay chỉ việc bạn cả.
Mình thấy thứ bạn cần hiện tại là thay đổi lại cái mindset của bạn, ko phải là công việc gì cả, mang cái lối suy nghĩ như hiện tại thì khó mà làm tốt công việc.

Upvote 2
Solution

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week