Em rất khó khăn , e xin một việc làm đơn giản

kiencskk

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Em xin tóm tắt lại cuộc đời của em.
Em năm nay 19t ( mọi ng nghĩ còn quá trẻ. e cũng thấy vậy ) e có công việc ổn định làm mộc tháng kiếm 6tr ,vì ham muốn kiếm tiền trên mạng e đa vô tình chơi game ,.... và mất khoảng số tiền 60tr . Thực sự đối với e là một con số lớn , vì em gd e còn chưa có đất nhà , mà mình là lao đông chính trong nhà.
Giờ đây e đã bỏ hết suy nghĩ buồn rầu , và bắt đầu 1 cuộc đời mới , mình làm ra tiền bằng công sức của mình chứ ko xin của ai
.
Hiện tại e rất khó khăn . E cố làm và có thời gian tối e không biết làm sao để kiếm ra tiền trên MMO vì em đã tìm tòi và học vẹt trên mạng cũng lâu rồi
.Nay e Đăng bài viết này xin các A,chị có công việc nào cho e xin 1 chân mỗi tối cố kiếm 50-100k để lo cho tiền ăn Hai mẹ con
. Em xin chân thành cảm ơn

100k thì đi ra ngoài phụ cho quán ăn, tháng cũng dc nhiều hơn 100k/ngày đó em
mà chơi game kiểu gì bay tận 60 củ, thấy cũng hay hay :D

Upvote 0
MMO không có công việc nào tồn tại cái cụm từ "ổn định" , cũng chẳng có công việc nào chắc cho em là "50k-100k/1 tối" cả . Xác định muốn kiếm tiền với mức đó thì đi xin việc chân tay có khi còn lẹ hơn là lên đây mò công thức .
19 tuổi nghĩ đến đất và nhà là có chí lớn đấy , tuy nhiên từ những gì viết ở trên mà đi cày MMO để kiếm được nhà với đất thì còn xa lắm .
THực tế nó thường khác xa với trong phim .

Upvote 0
MMO không có công việc nào tồn tại cái cụm từ "ổn định" , cũng chẳng có công việc nào chắc cho em là "50k-100k/1 tối" cả . Xác định muốn kiếm tiền với mức đó thì đi xin việc chân tay có khi còn lẹ hơn là lên đây mò công thức .
19 tuổi nghĩ đến đất và nhà là có chí lớn đấy , tuy nhiên từ những gì viết ở trên mà đi cày MMO để kiếm được nhà với đất thì còn xa lắm .
THực tế nó thường khác xa với trong phim .
dạ thưa a là . Em ở dưới quê . e có công việc ổn định rồi . nhưng vẫn muốn kiếm thêm thu nhập vì 1 vài lí do .

Upvote 0
dạ thưa a là . Em ở dưới quê . e có công việc ổn định rồi . nhưng vẫn muốn kiếm thêm thu nhập vì 1 vài lí do .
Mình không có phân biệt quê hay phố ở đây . Mục đích bạn rõ ràng vậy rồi , muốn làm thế nào là vấn đề của bạn . Thay vì ngồi tìm kiếm cơ hội ở mmo này thì kiếm việc luôn ngoài xã hội nó lẹ hơn . Lời khuyên chỉ có vậy , dĩ nhiên bạn cần thời gian để hiểu ra vấn đề , cứ thử đi rồi sẽ thấy .

Upvote 0
Mình không có phân biệt quê hay phố ở đây . Mục đích bạn rõ ràng vậy rồi , muốn làm thế nào là vấn đề của bạn . Thay vì ngồi tìm kiếm cơ hội ở mmo này thì kiếm việc luôn ngoài xã hội nó lẹ hơn . Lời khuyên chỉ có vậy , dĩ nhiên bạn cần thời gian để hiểu ra vấn đề , cứ thử đi rồi sẽ thấy .
Cv của em làm ngày 9tieng rất vất vả . Em chỉ có time tối online đc thôi .Cảm ơn a đã góp ý nhé

Upvote 0
Cv của em làm ngày 9tieng rất vất vả . Em chỉ có time tối online đc thôi .Cảm ơn a đã góp ý nhé
Khi cái công việc 9 tiếng vất vả đó mà không đủ sống thì cũng tính tới kiếm một công việc khác 9 tiếng vất vả khác mà đủ sống . MMO hiện giờ ko còn phù hợp với những người "lấy ngắn nuôi dài" nữa đâu .

Upvote 0
Khi cái công việc 9 tiếng vất vả đó mà không đủ sống thì cũng tính tới kiếm một công việc khác 9 tiếng vất vả khác mà đủ sống . MMO hiện giờ ko còn phù hợp với những người "lấy ngắn nuôi dài" nữa đâu .
thưa a là cv của e ổn định và đủ sống . như cái thert trên của em là . em gặp 1 vài khó khăn như vậy . em muốn tìm 1 việc gì đó lấy bữa cơm thôi a .

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,416
169,763
Latest member
lenhhosung37

Most viewed of week

Most viewed of week

Back