Ask Em muốn tạo thẻ visa ảo qua SKrill

Hieuzero

Newbie
Reactions
0
MR
0.021
Bác nào đã từng tạo rồi chỉ giúp em với, em newbie chưa biết gì.
em đang cần tajio thẻ ảo visa để giao dịch trên một vài trang ko chấp nhận thẻ của Việt Nam
với phí nạp tiền vào Skrill có cao không?
Skrill có VND không, nếu không có thì đổi sang USD có bị thấp hơn tỉ giá bình thường không ạ?
ví dụ em tạo dc thẻ visa rồi, đi thanh toán thì phí có nhiều không?
em cảm ơn các bác

Bác có thể search gg về phí nạp skrill.
Tuy nhiên em nói về kinh nghiệm cá nhân:
Nạp bằng visa khá mắc, khoảng 2.5%. Lúc rút cũng có phí. Min rút qua các phương thức cũng khác nhau. Rút bằng ngân hàng thì min 50 hay 55$ gì đấy.

Last edited:
Bác có thể search gg về phí nạp skrill.
Tuy nhiên em nói về kinh nghiệm cá nhân:
Nạp bằng visa khá mắc, khoảng 2.5%. Lúc rút cũng có phí. Min rút qua các phương thức cũng khác nhau. Rút bằng ngân hàng thì min 50 hay 55$ gì đấy.

hình như ... hông đúng câu hỏi của thớt!? :popo_misdoubt: :popo_misdoubt: :popo_misdoubt:

Bác nào đã từng tạo rồi chỉ giúp em với, em newbie chưa biết gì.
em đang cần tajio thẻ ảo visa để giao dịch trên một vài trang ko chấp nhận thẻ của Việt Nam
với phí nạp tiền vào Skrill có cao không?
Skrill có VND không, nếu không có thì đổi sang USD có bị thấp hơn tỉ giá bình thường không ạ?
ví dụ em tạo dc thẻ visa rồi, đi thanh toán thì phí có nhiều không?
em cảm ơn các bác

có phải ý thớt, muốn dùng thẻ do skrill phát hành và sử dụng từ số dư skrill đúng không!? :popo_look_down: :popo_look_down: :popo_look_down:

nếu đúng như vậy, thì không được rồi!! :popo_haha: :popo_haha: :popo_haha: skrill có thẻ nhưng là prepaid (hiện tại, nhiều site, shop, store ... hông chấp nhận :cool::cool::cool:) mặc khác chỉ cấp cho châu âu thôi!? (chưa rõ fake thì có được hông!? :D:D:D)

còn khi thanh toán, phí cao hay thấp do (paygate) cổng thanh toán qui định và còn tùy thuộc vào cấp độ thẻ (diamond, platium, gold, ...) của từng bank được giảm nữa!! :popo_feel_good: :popo_feel_good: :popo_feel_good:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,451
169,790
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom