Solved Em mà share tool này chắc các bác khỏi mua sim reg Telegram nhỉ !

mục đích cũng chỉ là khoe cho có, thể hiện này nọ , chắc đăng lên thấy nhiều người xin share quá nên thôi :)) tưởng thế nào

lúc thì bảo tí share, lúc lại kêu code còn gà không dám share ,... đúng là trẻ trâu khoe mẽ, thể hiện
mục đích cũng chỉ là khoe cho có, thể hiện này nọ , chắc đăng lên thấy nhiều người xin share quá nên thôi :)) tưởng thế nào
các bro không có cơ duyên dùng tool của mình rồi. mình có share nhiều bạn rồi nhé. chứ không phải chỉ để khoe như các bro nghĩ

Vào lần đầu, thấy bảo inbox cũng inbox mong share, inbox xong lặn hơi mất tiêu.
Vào lần thứ hai, thấy bảo tìm giúp cô gì trị bệnh ung thư xong share.
Vào lần thứ ba, cho hẳn một thời gian đặt link và vào sáng sớm tinh mơ ^^, nếu ông có lòng muốn share thì đã share từ lúc anh em inbox ông. Cần gì màu mè và làm khó nhau quá vậy ông. :)

Vào lần đầu, thấy bảo inbox cũng inbox mong share, inbox xong lặn hơi mất tiêu.
Vào lần thứ hai, thấy bảo tìm giúp cô gì trị bệnh ung thư xong share.
Vào lần thứ ba, cho hẳn một thời gian đặt link và vào sáng sớm tinh mơ ^^, nếu ông có lòng muốn share thì đã share từ lúc anh em inbox ông. Cần gì màu mè và làm khó nhau quá vậy ông. :)
share nhiều thì bảo là phá. share ít thì lại bảo không share. nói chung share thì có share , mà có duyên mới nhận được :D
Bác nào nhận được tool vào biện bạch em với ạ, khổ không lại bảo em không share

có chọn lọc ah,ib từ hôm mới post xin xài ké mà chả có,thôi ta chẳng có duyên:D

share nhiều thì bảo là phá. share ít thì lại bảo không share. nói chung share thì có share , mà có duyên mới nhận được :D
Bác nào nhận được tool vào biện bạch em với ạ, khổ không lại bảo em không share
share cho bác @mattuicomun đi bác ơi. Người ta có lòng xin tool vậy mà bác phũ quá. Lưu Bị 3 lần lên núi, Khổng Minh còn động lòng...

đã ai nhận được hàng chưa

Tool ngon đấy.
nhìn cái link ông kia post toàn virus thôi , mọi người cẩn thận ko đc bao nhiêu tiền lại biếu nó cả :))))
Tool dạng này (có request chui qua port, xài api bypass captcha....) thì bọn antivirus nó auto cho dô blacklist mặc dù có hay ko, chưa tính người viết có pack tool nữa thì nó đỏ nhiêu đó vẫn còn ít. Nói chung có xài thì cứ quăng lên vps chứ tin thằng virustotal là bán lúa giống, nó cực cực cực kỳ CÙI BẮP, check chơi cho vui thôi, cái có virus thì ko báo, cái ko có thì báo loạn xạ, cùi hơn cả BKAV.

mình cũng tự viết tool bot nhiều cái, mà toàn viết bằng C# nên k lo vụ virus, chạy auto kiến tiền hàng ngày, cũng muốn share kiếm ref, nhưng sợ code gà k quản lý được hết ngoại lệ, không bypass triệt để được antibot script của site dẫn đến ban, block (admin nó update script), share ra lại đủ gạch xây nhà lầu...

mình cũng tự viết tool bot nhiều cái, mà toàn viết bằng C# nên k lo vụ virus, chạy auto kiến tiền hàng ngày, cũng muốn share kiếm ref, nhưng sợ code gà k quản lý được hết ngoại lệ, không bypass triệt để được antibot script của site dẫn đến ban, block (admin nó update script), share ra lại đủ gạch xây nhà lầu...
bác có tool cứ share ,em rất sẵn sàng đón nhận . còn hơn ko biết Code như em :D

5h sáng post giờ đấy ai nó ngó. :)) ( hát theo bài GHEN nhé)

mình vẫn thắc mắc là bypass recaptcha google là bro này bypass đc hay là thông qua site trung gian. với nếu mà bypass site trung gian thì tiền đâu nhỉ.

Tool ngon đấy.

Tool dạng này (có request chui qua port, xài api bypass captcha....) thì bọn antivirus nó auto cho dô blacklist mặc dù có hay ko, chưa tính người viết có pack tool nữa thì nó đỏ nhiêu đó vẫn còn ít. Nói chung có xài thì cứ quăng lên vps chứ tin thằng virustotal là bán lúa giống, nó cực cực cực kỳ CÙI BẮP, check chơi cho vui thôi, cái có virus thì ko báo, cái ko có thì báo loạn xạ, cùi hơn cả BKAV.
tui cũng chả quan tâm vius gi gì , tại bung ra avast nó thịt mất, nên up lên xem thôi.

thích thì sài không thích thì thôi c nhé. mình cũng mới học viết autoit thôi chưa đủ trình làm virut đâu. muốn mang tiền về cho ae VN mà khó quá
thì thấy có báo thì up cho bác và các bác sài kĩ xíu. lỡ bác ko có gắn mà máy bác dính sẵn rồi....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom