em là người mới xin giúp về captcha ...

Status
Not open for further replies.

namcaptcha2

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
xin chào tất cả anh chị mmo4me . Xin giành vài phút đọc bài của mình .
sơ lược về bản thân . mình là 1 công nhân và hiện đang thất nghiệp . đã có 1 vợ và 1 con trai bé bỏng .
mình có từng làm captcha , nên muốn vào đây xin mọi người chỉ dạy giúp mình
mình chưa bjk gì về Sof và porxy . ( nên mua ở đâu uy tín . và cách hoạt động nó là gì ạ ) và mình muốn tham gia PIX có anh chị nào xin giúp mình ạ .
mình muốn làm tầm 1 năm . và cũng nghe anh em nói ko nên theo nghề này .v.v. nhưng mình thì thích làm captcha và rất kiên trì nên mình mới
quyết định mở topic này mong anh chị giúp em ạ . về tiền mua proxy và sof mình có nên cũng ko lo vấn đề này . Mong anh chị giúp mình .
mình xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất . và chúc anh chị em 1 ngày làm việc vui vẻ và hạnh phúc .... Thân

xin chào tất cả anh chị mmo4me . Xin giành vài phút đọc bài của mình .
sơ lược về bản thân . mình là 1 công nhân và hiện đang thất nghiệp . đã có 1 vợ và 1 con trai bé bỏng .
mình có từng làm captcha , nên muốn vào đây xin mọi người chỉ dạy giúp mình
mình chưa bjk gì về Sof và porxy . ( nên mua ở đâu uy tín . và cách hoạt động nó là gì ạ ) và mình muốn tham gia PIX có anh chị nào xin giúp mình ạ .
mình muốn làm tầm 1 năm . và cũng nghe anh em nói ko nên theo nghề này .v.v. nhưng mình thì thích làm captcha và rất kiên trì nên mình mới
quyết định mở topic này mong anh chị giúp em ạ . về tiền mua proxy và sof mình có nên cũng ko lo vấn đề này . Mong anh chị giúp mình .
mình xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất . và chúc anh chị em 1 ngày làm việc vui vẻ và hạnh phúc .... Thân
Dẹp captcha đi ông nội,chắc lại clone cho nick nào hả?
Ko clone thì qua topic của mình,kiếm tiền tẹt ga 1h 3-4$

mình không clone gì cả . mình mong ai giúp mình thật sự xin cảm ơn . và mình chỉ muốn làm captcha . mong bạn thông cảm

có ai giúp mình không ạ ? ai đi ngang qua mong giúp mình với . .. cảm ơn
có topix về pix trong mục capt đó độ vài trăm trang thôi đọc vài tiếng để thông kiến thức khó thì google, sau đó pm mấy bạn trong topic pix đó cứ nhằm ai nhiều like nhiều post pm chắc 1-2 ngày là bạn làm theo đc thôi

Đầu tiên pix giờ khác xưa rồi nên mình nhắc bạn 1 số vấn đề như sau

1 - Nếu bạn có Gruop pix rồi ( ko có invi ) thì đa số những id cũ trước kia là IP VN vì vậy bạn chỉ có thể dùng ssh VN để log vào làm việc SSH thì hên xui nó ko ổn định bằng proxy pri đc .

2 - Bạn có Gruop pix và có invi, bạn muốn làm bằng proxy để ổn định hơn ( bù lại tốn tiền hơn mua ssh nhưng đở đau đầu hơn ) thì bạn nên mua proxy inst để dùng, mua tầm 60con tốn khoản gần 1 triệu 1 tháng - và chú ý nếu có invi thì từ từ reg acc nhé phải mua proxy xong xui hết và dùng proxy đó để reg acc mới làm đc ( pix fix reg bằng IP nước nào thì chỉ dùng ip nước đó để làm )

Nếu bạn chưa có Gruop, nếu có thời gian thì tự tạo Gruop mới để làm ( sẽ mất nhiều thời gian hơn nhưng chắc ăn hơn ở cái khoản khỏi bị scam )
về mua Proxy thì 1 là bạn tự mua 2 là bạn tìm mấy ông có uy tín nhờ mua hộ đại loại @buitientung chứ đừng có nhờ các thánh kia mua giùm rồi tiền mất tật mang
nếu share proxy thì tìm người nào chắc ăn mà share dùng chung ( nếu trước kia chắc sẽ share cùng nếu bạn cần, nhưng giờ proxy làm cả ngày nên ko có nhu cầu share nữa )
P/S : Nếu có vốn thì nên tìm 1 công việc khác làm đi bạn, pix giờ nát lắm ko như trước đâu

Dẹp captcha đi ông nội,chắc lại clone cho nick nào hả?
Ko clone thì qua topic của mình,kiếm tiền tẹt ga 1h 3-4$
sợ bố này từ cái vụ hỏi về cái dự án captcha nào đó, vào Trả lời giúp bố ấy mà còn bị bố ấy cắn từ đó dị ứng đến giờ :)

nãy giờ em vào gõ 2captcha . mà load chậm quá . 1h duoc 1k cap . có dự án nào có thể chơi nhiều tài khoản không các anh chị giúp em với ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,559
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom