Em hỏi chút về đào WEBCHAIN

Em có sử dụng thẳng ví sàn crex24 để nhận WEB, chạy đào 2 hồ bơi

Hồ 1: https://webcn.loudmining.com

Hồ 2: https://webchainpool.com

Đặc điểm hồ 1: 8 tiếng pay 1 lần, nên các lần em đc pay thường vài trăm web / lần
Đặc điểm hồ 2: 5 phút pay 1 lần , nên có thể là vài web / lần

Ở phần ví nhận tiền trên sàn có lưu ý:

Nhưng đến hiện tại, chưa tính số nhỏ lẻ cộng dồn vào ở hồ 2 thì 5 lệnh gửi vào toàn mấy trăm tuy nhiên ví sàn vẫn chưa thấy nhận được, thời gian gửi đầu tiền hơn 24h rồi

Vậy sau cùng là số WEB em đào 2 ngày qua có được cộng không, hay bay biến r :((

bạn vào payout xem block exploer mấy giao dịch rồi gửi support sàn ! tốt nhất đào từ web qua ví của mình, lúc nào bán hãy gửi lên sàn

vô báo cáo > lịch sử thanh toán check lịch sử deposit , nếu k hiện thì kéo xuống dưới lên hệ contact tụi nó viết chi tiết lên

tạo 1 ví eth cho chắc cần gì ví sàn :popo_embarrassed: .

Vcl em dùng địa chỉ ví nạp tiền của n mà nó báo sai là sao nhỉ huhu

Attachments

119.5 KB · Views: 34
Em sử dụng địa chỉ ví của sàn, địa chỉ nạp tiền, tại sao lại sai nhỉ. thế là mất à huhu

The hell hồi chiều nói với bác kia là sàn crex24h đó là webcoin bác send lên đó coi như mất trắng đó , chiều mình đã test send thử 10 webchain lên đó mà ko có nhận được nhé. Nó chỉ có ở 2 sàn là stex và chaoex thôi .

The hell hồi chiều nói với bác kia là sàn crex24h đó là webcoin bác send lên đó coi như mất trắng đó , chiều mình đã test send thử 10 webchain lên đó mà ko có nhận được nhé. Nó chỉ có ở 2 sàn là stex và chaoex thôi .
dcm t mất 5.4k web đó, huhu , t cũng thử gửi cái địa chỉ bên dưới, gửi 10 web , chưa thấy đâu vcl nó

dcm t mất 5.4k web đó, huhu , t cũng thử gửi cái địa chỉ bên dưới, gửi 10 web , chưa thấy đâu vcl nó
Nên để ví pc hay check kĩ trước khi gửi chứ bác :D

Nên để ví pc hay check kĩ trước khi gửi chứ bác :D
t chạy pool thẳng ví sàn mà, dcm giờ nó bảo là toi r, mất mẹ 30$

chuyển ví PC 10 WEB lên test thử, mà chuyển ok xong mãi ko thấy trong ví đâu vcl

t chạy pool thẳng ví sàn mà, dcm giờ nó bảo là toi r, mất mẹ 30$

chuyển ví PC 10 WEB lên test thử, mà chuyển ok xong mãi ko thấy trong ví đâu vcl
Ví pc mình chuyển tí nữa là nhận mà bác sao thế nhỉ :popo_beat_brick::popo_beat_brick: còn ví sàn mình để ví sàn stex thì khoảng 10p là nó về ví rồi . Thằng webcoin này cái ví của nó y chang thằng webchain nên chuyển web vào cũng được luôn nên dễ nhầm lẫn và mất coin lắm :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom