Em đang tìm mentor dẫn đường về MMO

khai08

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào mọi người em năm nay 20 tuổi, sinh viên năm 2 ĐH BKHCM
Em đang tìm 1 người để định hướng cho mình
Em có đam mê về các dịch vụ FB
Em cảm ơn mọi người đã đọc bài ạ
Zalo của em 0941338692

Mấy top thế này đa phần chỉ là nơi chém gió thôi. Những cây cổ thụ đa phần vào ngó cho vui thôi bạn. hoặc có ai vào chỉ hướng cụ thể cho bạn đa phần là kiếm ref ... Bạn nên tự thân vận động. Tự dạo qua các box ở 4r cọ sát thực tế xem có mảng nào phù hợp thì phát triển theo hướng cá nhân. Mỗi box đều có các bài được pin là các bài đáng đọc cả.

Còn nếu như có ai tốt nhắn riêng mời mọc bạn theo mảng nào đó thì nên suy xét cho kỹ (mình ko có ý vơ đũa cả nắm đâu nhưng nên cảnh giác những lời mời đầu tư này nọ kẻo tiền mất tật mang)

Chúc bạn tìm được hướng đi phù hợp ở giới MMO này :)

Mấy top thế này đa phần chỉ là nơi chém gió thôi. Những cây cổ thụ đa phần vào ngó cho vui thôi bạn. hoặc có ai vào chỉ hướng cụ thể cho bạn đa phần là kiếm ref ... Bạn nên tự thân vận động. Tự dạo qua các box ở 4r cọ sát thực tế xem có mảng nào phù hợp thì phát triển theo hướng cá nhân. Mỗi box đều có các bài được pin là các bài đáng đọc cả.

Còn nếu như có ai tốt nhắn riêng mời mọc bạn theo mảng nào đó thì nên suy xét cho kỹ (mình ko có ý vơ đũa cả nắm đâu nhưng nên cảnh giác những lời mời đầu tư này nọ kẻo tiền mất tật mang)

Chúc bạn tìm được hướng đi phù hợp ở giới MMO này :)

Em cảm ơn bác
Em chỉ mong có người dẫn lối thôi
Tự học tự làm tốn tiền mà mãi không khá lên nổi

Em cảm ơn bác
Em chỉ mong có người dẫn lối thôi
Tự học tự làm tốn tiền mà mãi không khá lên nổi
Sự thật phũ phàng hiện nay các cây cổ thủ ko ai rảnh chỉ lối dùm nữa đâu, dù là bạn có mất fee hay free đi chăng nữa, thì time họ chỉ bạn cho dù là có fee thì họ để dành time đó kiếm xèng có lợi hơn.

Nếu có những ai VÔ TÌNH MUỐN CHỈ bạn thì như mềnh đã đề cập trên kia :)

Các pro quy ẩn kiếm tiền hết rồi, giờ web toàn kiếm ref, lùa gà, hoặc toàn việc kiếm tiền lẻ nhỏ nhoi thôi

Kiếm tiền j tầm này nữa, họ bận TIÊU TIỀN cả rồi :popo_big_smile:

xin @vansutuyduyen chỉ cho kìa bạn anh ấy đang rãnh nên toàn cmt dạo kìa =))

Theo mềnh chỉ cách Cờ hịch dạo à =)) giờ MMO với mềnh là xa xỉ lắm, chỉ vào hóng mọi người kiếm xèng thôi chứ mềnh có biết mô tê gì đâu :popo_too_sad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,334
170,459
Latest member
Trantiennhat28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom