Help Em đang cần người viết review app ở Google Playstore.

AndyHP

Junior
Reactions
29
MR
0.002
Giá 0,5$ review nếu tự viết
0,4$ cho copy/paste ( em hoặc cộng tác viên viết, anh(chị) copy và dán lại vào GooglePlay)
Điều kiện:+ có Android phones
+Có tài khoản tải App trên GooglePlay( để tiếng Anh)
+1 máy 1 review, ko post nhiều reviews trên 1 máy.
+có khả năng viết review bằng tiếng anh( đúng ngữ pháp, ko chơi google dịch hoặc các công cụ dịch khác).
Cách thức:
B1: tải app theo link em gửi.
B2: mở app ra chơi khoảng 1-2phút để review ko bị Google play xoá.
B3: quay lại Google Play viết review app, 5 sao, nội dung tốt, có liên quan tới app 4 hoặc 5 sao( xem phần description/ mô tả app)
B4: chụp mình màn hình review vừa viết cho em + nickname( tên hiển thị bên cạnh review trong Google Play) để em check ngữ pháp và nội dung xem đã phù hợp hay chưa.
Từ lần thứ 2, nếu đã viết tốt được bỏ qua bước này.
B5: Sau khi review hiện lên Googleplay( quay lại Googleplay để check) thì chụp màn hình cho em. Em gửi thanh toán qua Paypal giá 0,5$/review
B6: nếu review bị mất phải post lại cho em

***Lưu ý: review phải đạt chất lượng và phải giao đúng thời hạn thì developer mới pay cho em, em mới có tiền pay cho ae nha.

Em cần tìm một số người để viết lâu dài nha. Em đã lập group chat trên Mesenger và group báo app trên Facebook để báo app mỗi ngày.
Sau khi đủ số lượng em sẽ chốt nên cần nhanh tay gửi ảnh chụp màn hình review ngay cho em nha.
Ai quan tâm xin comment ạ, em sẽ inbox group em đang quản lí sang nhé!
Em xin cám ơn.

P/s: Nếu em có đăng sai chỗ hoặc sai sót gì BQT, Mods nhắc nhở em đừng xóa bài nhé!

xin inf nào

. Xin 1 slot. Thanks

mọi người comment vào sáng mai em inbox gởi tất nhé! Để mai bắt đầu công việc luôn :D. Group đó đang hoạt động rồi, vào mọi người chạy theo guồng là làm đc !!

Cái này còn tùy chất lượng app của thím có tốt ko, chứ nếu dở thì...

1 slot luôn bác :D

Xin 1 slot thử việc bro ơi !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week