Em đã vui hơn tết các bác ơi

zCrxss

Junior
Reactions
47
MR
0.000
- Tình hình là mới nhận full aproved của google adsense vui ko tả nổi sẵn lên đây khoe khoang với các bác hì...

- Acc mới toan và được chấp nhận vào khoảng 50 phút trước qua email vui ko tả nổi, tuy chưa có pin chưa nói gì được nhiều nhưng đối với em đây là tất cả thành quả của một tháng qua. :)
- Sau nhiều lần đăng ký site tiếng việt thất bại em chuyển sang chơi site tiếng anh thì được thành quả này, quả thật rất vui. Anh em chưa đăng ký được thì cố gắng lên nhé site mới của mình chưa tới 40 topic mà đã được duyệt. :)

Vẫn chưa xong đâu cậu :D, nếu hiện quảng cáo mới là thành công nhé cậu.
Trước đây mình cũng có mấy lần đk nhận đc mail này, mà đợi mãi ko thấy quảng cáo đâu =))

Vẫn chưa xong đâu cậu :D, nếu hiện quảng cáo mới là thành công nhé cậu.
Trước đây mình cũng có mấy lần đc approved, mà đợi mãi ko thấy quảng cáo đâu =))
Đã lên quảng cáo nhé

chưa tới 500 cậu à nhưng có quảng cáo rồi mình sẽ tập trung câu khách :)
cái quan trọng là cái này nhé :D, trước thằng bạn mình cũng treo đc trên site nước ngoài nhưng ít lượt view với click quá nên nó bỏ ngang

cho mình hỏi account hosted là account như nào vậy các bác. Thấy trog account của mình có ghi chữ đó

cho mình hỏi account hosted là account như nào vậy các bác. Thấy trog account của mình có ghi chữ đó

Bạn sài acc cho youtube thì sẽ là hosted

chúc mừng nha.site thớt làm về j vậy có thể cho mình học hỏi thêm dc không ?

chúc mừng thớt nhé ;)

mình từng 2 lần đk thành công GA, lần đầu bị banned, lần thứ 2 phải bán vì cần tiền :D

chúc mừng bác nhé, bước đầu tiên dẫn đến thành công (có tiền mới gọi là thành công) :D

chúc mừng nha.site thớt làm về j vậy có thể cho mình học hỏi thêm dc không ?

Chủ yếu là tutorial về iphone, web,photoshop dùng ngôn ngữ tiếng anh bác ạ.

Chủ yếu là tutorial về iphone, web,photoshop dùng ngôn ngữ tiếng anh bác ạ.
bước đầu thế là thuận lợi rồi. mà thớt làm web băng ngôn ngữ j đó.. wp hay sao??

bước đầu thế là thuận lợi rồi. mà thớt làm web băng ngôn ngữ j đó.. wp hay sao??
wp cậu à, wp free dễ đăng ký adsense hơn ko vi phạm bản quyền. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,003
Latest member
tienlen09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week