em có ít vốn thì nên làm công việc gì bây giờ các bác

kun

Pre-verified
Reactions
31
MR
0.088
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Em đang làm nhà nước. Nhưng lương thấp vs lại công việc không quá nặng nên tính cày MMO kiếm thêm các bác ạ. Vốn em đang có khoảng 40 tr . Các bác tư vấn cho em nên làm gì vs số tiền này hoặc bác nào có việc gì cho em góp vốn với.
Thank các bác nhiều!!
Đầu năm mới chúc forum kiếm được nhiều tiền, làm ăn phát đạt.

Last edited:
40tr :eek::eek: ối giời ơi chưa cầm bao giờ sao biết mà chỉ thớt hêhe

Upvote 0
Em đang làm nhà nước. Nhưng lương béo nhèo quá vs lại công việc không quá nặng nên tính cày MMO kiếm thêm các bác ạ. Vốn em đang có khoảng 40 tr . Các bác tư vấn cho em nên làm gì vs số tiền này hoặc bác nào có việc gì cho em góp vốn cuối năm lấy vợ với:rolleyes::D
Thank các bác nhiều!!
giờ thấp lẹt đẹp cẩn thận scam

Upvote 0
Em đang làm nhà nước. Nhưng lương béo nhèo quá vs lại công việc không quá nặng nên tính cày MMO kiếm thêm các bác ạ. Vốn em đang có khoảng 40 tr . Các bác tư vấn cho em nên làm gì vs số tiền này hoặc bác nào có việc gì cho em góp vốn cuối năm lấy vợ với:rolleyes::D
Thank các bác nhiều!!
Đập 20 củ vào forum ( bảo hiểm)20 củ còn lại thì làm vốn trung gian 1 năm sau lấy lại chắc chắn vẫn còn y 40 củ và 1 số

Upvote 0
Đập 20 củ vào forum ( bảo hiểm)20 củ còn lại thì làm vốn trung gian 1 năm sau lấy lại chắc chắn vẫn còn y 40 củ và 1 số
Làm cái này phải full time mới ăn thua

Upvote 0
Upvote 0
Làm nhà nc chắc ko có time cày offer vs yt nên quất ptc, hyip vs forex cho nó nhẹ nhàng :v
Thank ý kiến của bác, nhưng mấy món này dễ scam lắm nên em xin thôi :p

Upvote 0
đầu tư tiền cho scammer phát triển công việc và ngồi thu lợi nhuận là dễ và lãi nhiều nhất

Upvote 0
E cũng đã nghĩ đến mà chưa có kinh nghiệm. Không biết công việc này có đòi hỏi nhiều thời gian không bác nhỉ.

Upvote 0
đầu tư tiền cho scammer phát triển công việc và ngồi thu lợi nhuận là dễ và lãi nhiều nhất
Ý bác là sao :eek:

Last edited:
Upvote 0
làm công chức nếu có kiến thức về seo web ,có thể chơi Adsene hoặc YTB , chịu khó cày cuốc để có thu nhập thụ động
Hoặc thử sức với hyip số tiền nhỏ nhỏ

Upvote 0
làm công chức nếu có kiến thức về seo web ,có thể chơi Adsene hoặc YTB , chịu khó cày cuốc để có thu nhập thụ động
Hoặc thử sức với hyip số tiền nhỏ nhỏ
Bác có nhận đệ GA vs Ytb không bác ơi :D

Upvote 0
Upvote 0
:oops:niche truyện em có 1 niche truyện em ngâm cứu 4 tháng rồi mà ko có $ để làm
Niche Ở truyện websites vn

Upvote 0
ngồi hóng đi đừng vội tiền mất tật mang mmo giờ chỉ có offer + capcha còn mấy mục khác mơ hồ lắm suy nghỉ kỉ hãy đầu tư làm việc cho money có giá trị .... nghe linh tinh sớm đi bộ đội :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,296
170,425
Latest member
devsang

Most viewed of week

Most viewed of week

Back