Em cần tìm một sư phụ dạy em về Affiliate marketing ạ

quangbui22

Newbie
Reactions
1
MR
0.051
Có bác nào ở trong forum đã làm qua về hình thức này rồi thì có thể dắt em theo được không ạ, em chạy mãi mà chả thấy thành quả gì cũng hơi nản rồi ạ :<

quan trọng bạn phải xây dựng thương hiệu bạn đã.
Ví dụ như nếu bạn bắt đầu từ con số 0, không có tiếng tăm ( như mình và rất nhiều người khác ) thì bạn cần phải mở một dịch vụ. Dịch vụ đó phải khác biệt hoàn toàn với các dịch vụ người khác mở và tạo cho người dùng cảm thấy dịch vụ của bạn là độc nhất, là đặc trưng.
Tiếp theo, nếu bạn không thể mở dịch vụ mà leo lên từ từ như thế thì có thể đóng bảo hiểm rồi mở trước các dịch vụ gdtg tiền tệ,v.v. Sau đó xây dựng một profile Facebook đẹp và đăng hình bạn lên giống FB chính chủ vậy. Lúc này mọi người sẽ chú ý về bạn hơn và bạn sẽ dễ làm tiếp thị hơn
Nếu cả hai điều trên không làm được thì bạn chạy ads thôi. Ngày lai rai 10 20 đơn là có!
Chúc bạn thành công.

Upvote 0
Bạn đang tham gia web nào ? sản phẩm bạn tiếp thị là gì ?
Gợi ý bạn tham gia tiếp thị trên Amazon, Clickbank, CJ. Ở việt nam cũng có mấy trang đó như shopee chẳng hạn.

Upvote 0
Có bác nào ở trong forum đã làm qua về hình thức này rồi thì có thể dắt em theo được không ạ, em chạy mãi mà chả thấy thành quả gì cũng hơi nản rồi ạ :<
có thể là sắp đến ngày hái quả rồi đừng có bỏ. ib mình đi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,350
170,471
Latest member
0981836135

Most viewed of week

Most viewed of week