Ask Em cần tìm một công việc online cho sinh viên CNTT

pinkypoly

Newbie
Reactions
3
MR
0.099
Em chào mọi người, em biết tới diễn đàn cũng một thời gian rồi và hôm nay mới quay lại. Không biết có ai cần tuyển người sai vặt phụ việc không ạ? Em sinh viên CNTT cũng biết chút về công việc online, cũng từng làm như reg acc, cheating các thứ ạ...
Dịch ở nhà khá rảnh nên em muốn tìm việc gì đó phụ kinh tế cho gia đình mùa dịch. Em cảm ơn mọi người đã đọc bài ạ.

Em làm 1 cái web phim, web đọc truyện đi. hoặc đơn giản là 1 blog chia sẻ về công nghệ, ví dụ mấy trang như quantrimang, taimienphi,.. có traffic là có tiền thôi

Upvote 0
Em làm 1 cái web phim, web đọc truyện đi. hoặc đơn giản là 1 blog chia sẻ về công nghệ, ví dụ mấy trang như quantrimang, taimienphi,.. có traffic là có tiền thôi
mấy cái đó cũng cần seo các thứ backlink nữa chứ em thấy làm đơn lẻ k hiệu quả mà chưa chắc đã có traffic ấy a :(

Upvote 0
ngày xưa hồi làm ytb mình thuê quay video mỗi việc chém gió thì các bạn ý ngại, trả 1h 60k vnđ mà ko chịu :( thấy vẫn hứng thú vs mấy việc chân tay 20k 1h hơn :popo_adore:

Upvote 0
nghe đồn học cntt ra trường đi cài win dạo :)

Upvote 0
Cài win dạo Online mới tại nhà được nha Bác!
thường thì cài win dạo , cứu dữ liệu , sữa phần mềm, phục vụ tận nhà

Upvote 1
thường thì cài win dạo , cứu dữ liệu , sữa phần mềm, phục vụ tận nhà
Theo tui biết chủ thớt muốn ở nhà và thêm việc Online như Pipi dạo qua các chủ đề bình lựng í!

Upvote 0
Chạy grab e nhé

Upvote 0
Tập trung học thuần thục 1 ngôn ngữ/ Web framework rồi ra ngoài xin việc thui em, cao cấp hơn xíu thì học code Android/IOS. Có 1 nghề cứng đã rùi thêm MMO như nghề tay trái sẽ đỡ áp lực hơn cho em.

Upvote 0
Upvote 0
Theo tui biết chủ thớt muốn ở nhà và thêm việc Online như Pipi dạo qua các chủ đề bình lựng í!
k hiểu

Upvote 0
Bạn đó muốn làm online tại nhà nha Bác! Cài win dạo Online vẫn được, khả năng là ít chạy lăng xăng!

Last edited:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week