• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy & Sell Em cần tìm bác domainrenet để gia hạn domain,pm ko thấy reply , trả thẻ cào 50k

Status
Not open for further replies.

offerbg

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Insuree Balance
0
nem domain đây gia hạn phải xong luôn ko :D
Domain đã hết hạn đâu bác :( Mà hết hạn xong cũng phải 1 tháng sau nó mới cho đăng ký mà :(

Domain đã hết hạn đâu bác :( Mà hết hạn xong cũng phải 1 tháng sau nó mới cho đăng ký mà :(
Chưa hết thì mới gia hạn luôn. Chứ hết hạn nó giữ mịa tên miền. Gia hạn sao đc.
bác có full tài khoản đăng ký domain là đc.
Hoặc tài khoản quản lý domain là đc

Chưa hết thì mới gia hạn luôn. Chứ hết hạn nó giữ mịa tên miền. Gia hạn sao đc.
bác có full tài khoản đăng ký domain là đc.
Hoặc tài khoản quản lý domain là đc
Thì giờ e có mỗi tài khoản access pavietnam nên mới cần tìm mà bác :( chứ có quyền full quản lý thì nói làm gì :(

Không hiểu thánh này đi đâu rồi mà vẫn còn bảo hiểm nhưng mà ko thấy reply

tự add visa mà gia hạn bạn ơi. Pm ổng k gia hạn dc đâu. Lúc đầu mua nhìu năm thì đỡ!

tự add visa mà gia hạn bạn ơi. Pm ổng k gia hạn dc đâu. Lúc đầu mua nhìu năm thì đỡ!
E cần pm để lấy tài khoản quản lý domain :( giờ e ko làm gi được vì ko quản lý domain :( bác biết cách liên lạc ko chỉ em với

Hồi đó cũng lỡ dại mua domain giá 50k,sau này hết hạn gửi mail năn nỉ nhà cung cấp để nó tạo cái acc có domain :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week