Ask Em cần mọi người tư vấn giúp kéo traffic cho 5 site XXX

larryvu287

Newbie
Reactions
5
MR
0.352
Chào mọi người,
Hiện em đang có 5 site XXX. Em muốn xin phép được hỏi không biết để kéo traffic cho site XXX thì mình sẽ kéo NTN ạ? Hay traffic tự đổ thôi các bác. Em có vừa tìm hiểu về SEO thì có vẻ sẽ gồ đánh :))) Không biết mình có thể sử dụng phương thức nào không khác không ạ?

Em xin cảm ơn ạ!

dám hỏi các bác có cách nào vượt dc sự truy vết của CA việt nam ko nhỉ
mua hosting và domain nước ngoài, điều khiển qua VPS như này liệu đủ an toàn chưa nhỉ:popo_bye:
:) Ờ...đoạn đăng kí tên miền vài ngày sau hình như nó bắt up CCCD mà (Em mua trên tenten.vn (Viết blog) )

Upvote 0
mua hosting và domain nước ngoài, điều khiển qua VPS như này liệu đủ an toàn chưa nhỉ:popo_bye:
Đã muốn là truy được hết.
Không đủ thời gian mà làm án nhỏ. Nên gom hết web quăng bỏ vào blacklist của nhà mạng thôi.

Upvote 0
Upvote 0
Tội gì mua ở tenten đắt vãi ra. mua ở godady namecheap, domain... ngon hơn nhiêu
Thật ra mua ở cloudflare ngon và rẻ nhất quả đất (ko tính khuyến mãi)

Upvote 0
Đã muốn là truy được hết.
Không đủ thời gian mà làm án nhỏ. Nên gom hết web quăng bỏ vào blacklist của nhà mạng thôi.
Nói cứ như làm trong bộ CA vậy , cười vl :))
Mua domain và host thì né bọn cung cấp của Asia ra, chơi hàng EU hoặc US bảo mật thông tin người dùng, đọc Privacy kĩ càng để xem nó cung cấp info cho bên thứ 3 nào không.
Dùng VPN cũng được, nhưng phải là thằng no log và bảo mật tốt. Còn có điều kiện đầu tư VPS để remote hoàn toàn thì quá tốt.

Ta có thể hình dung nếu "ai đó" muốn truy vết thì sẽ can thiệp ISP của VN, nhưng ISP chỉ log được là bạn đã truy cập vào con VPS kia, time là bao nhiêu chứ không thể nào biết bạn làm gì trên đó.
Cách duy nhất là xin log từ nhà cung cấp VPS, hosting. Nhưng hầu như là không thể xin được nếu bạn không vi phạm pháp luật của nước nó.

Upvote 0
Nói cứ như làm trong bộ CA vậy , cười vl :))

Mua domain và host thì né bọn cung cấp của Asia ra, chơi hàng EU hoặc US bảo mật thông tin người dùng, đọc Privacy kĩ càng để xem nó cung cấp info cho bên thứ 3 nào không.
Dùng VPN cũng được, nhưng phải là thằng no log và bảo mật tốt. Còn có điều kiện đầu tư VPS để remote hoàn toàn thì quá tốt.

Ta có thể hình dung nếu "ai đó" muốn truy vết thì sẽ can thiệp ISP của VN, nhưng ISP chỉ log được là bạn đã truy cập vào con VPS kia, time là bao nhiêu chứ không thể nào biết bạn làm gì trên đó.
Cách duy nhất là xin log từ nhà cung cấp VPS, hosting. Nhưng hầu như là không thể xin được nếu bạn không vi phạm pháp luật của nước nó.

khoai nhỉ, tất cả info thì mình fake nên ko sợ. còn nếu nó biết mình truy cập con vps đó thì mặc định mình là chủ site rồi còn gì

Upvote 0
khoai nhỉ, tất cả info thì mình fake nên ko sợ. còn nếu nó biết mình truy cập con vps đó thì mặc định mình là chủ site rồi còn gì
Thì mua con VPS windows mà remote vào VPS của website.

Upvote 0
twitter facebook ~ làm chiến bác. nhanh vả lại rất hiểu quả! twitter thì sao cũng dc .. face cận thận tí ;);)
chuyên gia web xxxx đây rùi😂

Upvote 0
Nếu chạy quảng cáo thì ngon .. nhưng em nghỉ làm xxx ko cần thiết .. chủ yếu là mấy cái video ngắn bác đăng lên twitter có hấp dân ko ? và bác chịu khó spam ko :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
video đăng mình đăng lên channel mình hay là spam vào bài họ đấy bác
với bài đăng mình gắn link web vào có bị Twitter nhắm ko?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,434
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back