Em cần kiếm game cày kiếm tiền mong các bác giúp đỡ em với ạ

nhtt2309

Newbie
Reactions
4
MR
0.243
em cần kiếm tiền trang trải cuộc sống. mong mấy ae chỉ giúp em game nào có thể cày kiếm tiền với ạ

cày game để kiếm tiền thì còn khó hơn ngồi đánh captcha nữa đó bác :rolleyes: Trừ khi bác ko muốn ( hoặc không thể làm gì ) ngoài game thì có 1 vài game e biết có thể kiếm tiền từ việc cày vật phẩm bán :
1. Võ lâm truyền kỳ mobile
2. MU Awakeen

Còn với Game PC thì bác nên sang các game online nước ngoài để cày cuốc ( vì giá trị cao hơn tiền VND và người nước ngoài chơi MMO nhiều hơn VN )

P/s: Lời khuyên chân thành bác nên kiếm cái gì đó làm , đừng nên nghĩ kiếm tiền từ game là dễ dàng ( e từng thấy có người kiếm mấy chục triệu 1 tháng từ cày game nhưng qua rồi thì nghèo vẫn hoàn nghèo ). Nếu bác thật sự giỏi thì có thể theo con đường Game thủ chuyên nghiệp

Upvote 0
cho e hong ke voi nha bac

Upvote 0
Dưới đây là một số cách bạn có thể cân nhắc để kiếm tiền thông qua việc chơi game. Tuy nhiên, hãy nhớ rằng việc kiếm tiền từ việc chơi game có thể đầy rủi ro và đòi hỏi sự nỗ lực và kiên nhẫn. Ngoài ra, không có cách nào đảm bảo kiếm tiền một cách nhanh chóng và dễ dàng trong việc chơi game.

1. Chơi Các Game Kiếm Tiền (Play-to-Earn Games):
    • Một số game blockchain và NFT (Non-Fungible Token) như Axie Infinity, Decentraland, The Sandbox và Alien Worlds cho phép người chơi kiếm tiền thông qua việc tham gia và tạo nội dung trong trò chơi.
  2. Chơi Esports và Tham Gia Giải Đấu:
    • Nếu bạn là một game thủ tài năng, bạn có thể tham gia các giải đấu Esports và giành thưởng tiền mặt hoặc học bổng.
  3. Livestream Trò Chơi trên Nền Tảng Như Twitch và YouTube:
    • Nếu bạn có khả năng giải trí và chơi game tốt, bạn có thể trở thành một streamer trên Twitch, YouTube Gaming hoặc các nền tảng khác. Bạn có thể kiếm tiền từ quảng cáo, tài trợ và quyên góp từ khán giả.
  4. Tham Gia Chương Trình Beta Testing và Đánh Giá Game:
    • Một số công ty game trả tiền cho những người tham gia kiểm tra phiên bản beta của trò chơi và cung cấp phản hồi.
  5. Bán Tài Khoản, Vật Phẩm Trong Game:
    • Một số game cho phép bạn bán tài khoản hoặc vật phẩm trong game để kiếm tiền.
  6. Chơi và Bán Ví Vàng, Vật Phẩm Ảo:
    • Trong một số game MMORPG và thế giới ảo, bạn có thể mua và bán ví vàng, vật phẩm ảo để kiếm lời.
  7. Kiếm Tiền Từ Trò Chơi Di Động:
    • Một số ứng dụng trò chơi di động cho phép bạn kiếm tiền bằng cách xem quảng cáo, tham gia khảo sát hoặc hoàn thành nhiệm vụ.
Nhớ rằng việc chơi game để kiếm tiền có thể không ổn định và không phải lúc nào cũng hiệu quả. Hãy xem xét kỹ trước khi đầu tư thời gian và nỗ lực vào việc này.

Upvote 0
hóng

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,681
Latest member
anvugift
Back
Top Bottom