Ask Em cần giúp đỡ về cheat GA bị trừ hết sạch về 0 ngay trong ngày

dhoavp18

Newbie
Reactions
1
MR
0.006
Như title ạ. mấy ngày trước còn bình thường. 2 hôm nay em làm thì chỉ 1 vài phút sau là em bị trừ sạch click luôn.

em dùng Sockvip. 2 ngày hôm nay click mất công, về 0 hết luôn.

Có phải anh Gồ triệt đường sống của anh em Cheater không ạ? Mong các bác pro giúp đỡ em với ạ.. Em là newbie, em cảm ơn...

Như title ạ. mấy ngày trước còn bình thường. 2 hôm nay em làm thì chỉ 1 vài phút sau là em bị trừ sạch click luôn.

em dùng Sockvip. 2 ngày hôm nay click mất công, về 0 hết luôn.

Có phải anh Gồ triệt đường sống của anh em Cheater không ạ? Mong các bác pro giúp đỡ em với ạ.. Em là newbie, em cảm ơn...
bác newbie chính cống thật luôn:D

GG dễ bị lừa vậy sao ta?

Nó như thế này các bác ạ. em làm bao nhiêu nó trừ sạch về 0 luôn. em không thể nào hiểu dc :((

Attachments

• Screenshot (276).png
    Screenshot (276).png
    181.9 KB · Views: 201
dạ em ko biết nên em mới hỏi bác ạ. chẳng hiểu sao lại thế nữa. em có view thực. cheat bằng vip72 trên VPS mà lại bị trừ 1 cách không hiểu đc luôn bác ơi
GG có dấu hiệu scam r :D c nên báo công an để làm thủ tục kiện nó đòi bòi thường đi.Chứ nó làm vậy sao người việt sống :D

đã cheat thì chấp nhận ăn thua là chuyện thường :)

GG có dấu hiệu scam r :D c nên báo công an để làm thủ tục kiện nó đòi bòi thường đi.Chứ nó làm vậy sao người việt sống :D
chắc là anh gồ sửa thuật toán triệt đường CHeat rồi bác ạ :) em mới biêt đc đường này mà giờ thế này em ko biết đường nào để đi nữa. bác có đường nào để đi cho em theo với =))

chắc là anh gồ sửa thuật toán triệt đường CHeat rồi bác ạ :) em mới biêt đc đường này mà

youtube scam, google scam, microsoft scam, billgate scam. từ từ khoá sell lên top đi các cậu

đừng nãn lòng bạn na... lần này không được ta thử lại lần nữa... cố lên

Vẫn biết MMO đa số là cheat, nhưng nói ra nó có hay ho gì đâu, mà đa số thấy đi share trên mạng đầy rẫy cách cheat, trc sau gì thì cũng bị fix thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom