Ask EM CẦN 1 HYIP UY TÍN NHƯNG MIN INVEST CHỈ 1$

Status
Not open for further replies.

duongBTC

Junior
Reactions
8
MR
0.059
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Như tiêu đề ạ,hiện em đang hold khoảng 0.00015 bitcoin nhưng không biết làm gì,các cao nhân chỉ em với (nhớ kèm ảnh thanh toán càng tốt nhé,em là newbie,sợ scam lắm,với cả em kiếm được suốt 3 tháng cày thâu đêm)

Như tiêu đề ạ,hiện em đang hold khoảng 0.00015 bitcoin nhưng không biết làm gì,các cao nhân chỉ em với (nhớ kèm ảnh thanh toán càng tốt nhé,em là newbie,sợ scam lắm,với cả em kiếm được suốt 3 tháng cày thâu đêm)
Site min 1$ giờ rất ít (chỉ còn một số site hourly mà hourly thì không nên dep bằng btc vì chờ đủ confirm để active thì có khi site đã scam mất rồi), site 1 day và daily thì min 1 hầu như không có và nếu có thì min dep btc cũng không có từng này. Nên yêu cầu bạn đưa ra hoàn toàn bất khả thi!

mất thời gian. câu này có khi bạn hỏi ông trời còn chưa chắc trả lời nổi. kể cả pro cũng chỉ đánh giá được site tốt hay xấu thôi.

Site min 1$ giờ rất ít (chỉ còn một số site hourly mà hourly thì không nên dep bằng btc vì chờ đủ confirm để active thì có khi site đã scam mất rồi), site 1 day và daily thì min 1 hầu như không có và nếu có thì min dep btc cũng không có từng này. Nên yêu cầu bạn đưa ra hoàn toàn bất khả thi!
thế min bao nhiêu là tốt ạ?có cách nào để lên nhanh k ạ?

thế min bao nhiêu là tốt ạ?có cách nào để lên nhanh k ạ?
Đa số các site giờ min 10$ - 20$ - 25$. Còn lên nhanh hay mất sạch là câu chuyện khác ít liên quan đến min bao nhiêu.

tốt nhất mình có ngu ý thế này.
nếu bạn đang đi làm có thu nhập ổn định nếu muốn chơi cho vui và học hỏi thì nên cân đối tài chính để ra 1 tháng khỏang 200k-500k mua từ 10$-20$ về chơi.
như vậy nếu có mất thì ko ảnh hưởng nhiều tới tài chính của mình.

cá nhân mình cứ tháng mua 15$. nhịn một bữa nhậu với bạn bè là có tiền chơi. được hay thua ko ảnh hưởng tới cuộc sống của mình.

Last edited:
cá nhân mình cứ tháng mua 15$. nhịn một bữa nhậu với bạn bè là có tiền chơi. được hay thua ko quan trọng.
em là sinh viên với cả hôm trc thấy báo đưa tin ngân hàng Việt Nam cấm mua bán tiền ảo nhưng em không có tài khoản ngân hàng nước ngoài,thế sao mua ạ?

Last edited:
sv mà có tk nước ngoài..... mình chơi bằng pm ko à. btc ko biết xài.
em viết nhầm đấy chứ,em làm j có đâu. :) Em đang năm cuối nên kiếm chút tiền,sau này ra trường thất nghiệp còn cầm cự được :)

Muốn đầu tư thì trước hết phải tìm hiểu các monitor nào trả rcb cao nha bạn. Đánh nhanh, rút lẹ, mục tiêu là rcb

Bây giờ HYIP khó làm ăn lắm rồi. Cam quýt thì nhiều site chuẩn thì ít.
Tốt nhất cứ đánh nhanh rút lẹ thôi. Nhiều lúc rút không kịp nữa chứ nói chi không scam.

Tốt nhất cứ đánh nhanh rút lẹ thôi. Nhiều lúc rút không kịp nữa chứ nói chi không scam.
đánh nhanh rút lẹ là gì ạ? không đầu tư HYIP thì nên làm gì thì tài khoản tăng thêm ạ? Cày faucet hả bác :Đ ?

đánh nhanh rút lẹ là gì ạ? không đầu tư HYIP thì nên làm gì thì tài khoản tăng thêm ạ? Cày faucet hả bác :Đ ?
cơ bản là canh đúng h là rút, k nên để tiền 1 cục lại mà rút, rút từng h giảm tối thiểu thiệt hại nếu có scam. nên chơi cổng pm , nếu pm đã veri thì lãi dc 5-8%+ số tiền dc rcb lại thì lãi cao hơn

HYIP mà thớt bảo uy tín thì thôi khuyên thật không nên chơi :D mất tiền lại khổ thêm đấy. Làm thâu đêm 3 tháng mà chỉ được 0.00015btc thì cũng khuyên bác nghỉ đi, vừa hao điện vừa hại mắt, mai mốt lại thêm cái trĩ lòi ra nữa :) Nếu mà chăm làm thâu đêm vậy ra ngoài làm bv còn thấy ok hơn đấy thớt ;)

Là chơi một vòng, một chu kỳ xong nghỉ

Là chơi một vòng, một chu kỳ xong nghỉ

HYIP dễ chơi mà cũng khó chơi bác ạ ^^. Nếu chơi 1 vòng xong nghỉ thì khó kiếm thêm từ HYIP lắm bác ạ ^^

HYIP dễ chơi mà cũng khó chơi bác ạ ^^. Nếu chơi 1 vòng xong nghỉ thì khó kiếm thêm từ HYIP lắm bác ạ ^^
Chủ yếu ăn RBC thôi chứ chờ ăn lãi thì ăn cam trước rồi. Site ngon thì ko nói site bình thường mà về được vòng rồi bác dám dep tiền vào vòng 2 ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week