Request Em bị khách online Scam, thỉnh cầu sự giúp đỡ của mọi người :((

xin phép đào mộ chút, mình cũng đang bị giống chủ thớt.
Nhưng mình muốn hỏi là còn cách nào khác để bán những mặt hàng như bác thớt trên paypal mà ko bị buyer scam ko?
VD: Tạo invoice rồi gửi cho khách hàng. Hay yêu cầu khách hàng gửi 1 mail xác nhận bằng chính mail đăng ký paypal rồi bắt ghi note xác nhận đầy đủ thông tin như: full name, tên trên thẻ, số điện thoại, địa chỉ .... rồi mình mới gửi hàng của mình...
Mong AE giúp đỡ.

Nhưng mình muốn hỏi là còn cách nào khác để bán những mặt hàng như bác thớt trên paypal mà ko bị buyer scam ko?
VD: Tạo invoice rồi gửi cho khách hàng. Hay yêu cầu khách hàng gửi 1 mail xác nhận bằng chính mail đăng ký paypal rồi bắt ghi note xác nhận đầy đủ thông tin như: full name, tên trên thẻ, số điện thoại, địa chỉ .... rồi mình mới gửi hàng của mình...
Mong AE giúp đỡ.

Ném cái invoice thẳng vào địa chỉ nhà nó bắt nó kí r` mới cho nó pay là ok nhất =))) nhưng vẫn có khả năng bị cái not receive item nhé =))) t chụp hình cái service và chụp hình product activated mà vẫn thua kiện đây

giữa việc bắt nó gửi dạng FF và thanh toán theo invoid thì cái nào ok hơn b ????
hay bắt nó việc thêm Note lúc gửi FF xác nhận là nó đã nhận đc hàng ???

Mong AE giúp đỡ.
Nên chọn cổng thanh toán khác bạn nhé.
Paypal chỉ khi nào bạn thực sự quen bên kia.
Nhưng thế giới online thì không lường được.
Có khi 2 tháng sau nó mới mở tranh chấp.

tạo đơn trên selly. gg rồi gửi link đơn đó cho ng mua thanh toán đc ko b nhỉ.
Mình thấy cũng có invoice khá đầy đủ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back