Chat Elden Ring: Chơi game xả stress thôi ae

HappySmile

Senior
Reactions
289
MR
2.633
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hi, chào các bác. Ở đây có bác nào chơi game Elden Ring này sau những giờ kiếm xèng căng thẳng không. Mình mỗi ngày trước khi đi ngủ đều vào game này chơi 1, 2 tiếng cho thêm phần ức chế :D
Trailer:

Gameplay:

không biết bác nào ở đây còn chơi warcraft 3 dạng xây nhà xây quân rồi đem đi đấm nhau không nhỉ :v

m chơi the hunter call of wild. đi săn thú cũng chill.

Chứ h chơi lol rank toàn gặp thứ bại não @@
rank vàng 1- cận bk mà chơi như thằng trẻ con. nói đụng tý là giãy đành đạch phá game
Thì LOL phần lớn là lứa trẻ mà, trẻ thì chửi nhau suốt.
Mình thi thoảng có chơi dota2, cũng có chửi nhưng ít vì tiếng nước ngoài. Mà h rất ít chơi, 1 phần vì già cmnr, chơi 1 trận là mỏi, chảy nc mắt.

Mình thi thoảng có chơi dota2, cũng có chửi nhưng ít vì tiếng nước ngoài. Mà h rất ít chơi, 1 phần vì già cmnr, chơi 1 trận là mỏi, chảy nc mắt.
Vậy chơi Elden Ring đi bác :). đảm bảo ức chế :D mà vui bác ạ

giống mình vãi. h lâu lâu lol có urf vô chơi :)). h chơi con CỜ BẠC ONLINE trên dt mà còn thấy chán :)), ngày ngày vô login lấy quà

m chơi hết 3 phần của Dark Soul rồi mà h ko có time cày Elden ring :v
Chơi đi bác. Thế giới mở nên chơi thấy thoải mái hơn DS, không khí DS u ám quá :). e chơi gà nhưng mà cứ chơi, thấy cũng hay lắm :D. Đánh mãi mới đc con boss cùi này :), đánh đc nó sướng hết ng :)

Khoảng năm 2007-2011 chơi mấy game kiếm thế. Kiếm tiên của vng . tlbb vs thế giới hoàn mỹ. Khoảng 2015 năm 2 dh mua lap xin chơi open world k quen :))

Khoảng năm 2007-2011 chơi mấy game kiếm thế. Kiếm tiên của vng . tlbb vs thế giới hoàn mỹ. Khoảng 2015 năm 2 dh mua lap xin chơi open world k quen :))
hehe, tùy gu mỗi ng đó bác. Mình thì đủ thể loại, đi cảnh cũng khoái. Open world cũng có cái hay, thích chơi theo cốt truyện luôn thì chơi, còn không thì cứ lang thang cũng có cái hay bác ạ :D

hehe, tùy gu mỗi ng đó bác. Mình thì đủ thể loại, đi cảnh cũng khoái. Open world cũng có cái hay, thích chơi theo cốt truyện luôn thì chơi, còn không thì cứ lang thang cũng có cái hay bác ạ :D
kiểu góc nhìn thứ 1 ý. hồi nhỏ chơi cf. dc 10-20' thấy chóng mặt vãi. chứ mình thích kiểu đi cảnh + rpg

kiểu góc nhìn thứ 1 ý. hồi nhỏ chơi cf. dc 10-20' thấy chóng mặt vãi. chứ mình thích kiểu đi cảnh + rpg
À. Chọn open world góc nhìn thứ 3 đi bác :). Mình chơi mấy gảm fps cũng không chịu đc nhiệt :), một lúc là chóng mặt :))

À. Chọn open world góc nhìn thứ 3 đi bác :). Mình chơi mấy gảm fps cũng không chịu đc nhiệt :), một lúc là chóng mặt :))
hồi nhỏ mê cái dòng final fantasy. lúc 5-7t gì đó. dc tụi bạn rủ đi chơi ps2. mia k biết sao bóc ff10. từ lúc cày mmo có tiền mua máy mạnh. thì chơi lun tới phần 13. mà kiểu ham coi spoil trc. nên h 3 năm còn 2 phần chưa chịu choi :))

thôi bác ơi. cuộc sống đã đủ căng thẳng rồi. giờ chơi game chả thấy giảm stress gì. toàn làm căng thẳng đầu óc thêm :))

AE gom tiền mua bàn bida mà chơi, khoẻ người, tăng tư duy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back