SCAM easyearninvestment - Lãi giờ

viking88hp

Banned
Verified
Reactions
2,742
MR
0.097
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
I not admin here

Min : 2$

Referral: 10-15%

Investment Plan: 6% - 10%Hourly for 22 Hours - 250% After 1 Day

Withdrawn : Instantly

Goldcoders Licensed - SSL Secured - DDos Protected

Accept : PM Payeer BTC

Reflink : https://easyearninvestment.com/?ref=viking88hp RCB 80%

Non Ref : easyearninvestment.com

The amount of 10 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U10253714->U13197956. Memo: Shopping Cart Payment. Deposit to easyearninvestment.com User viking88hp.. Date: 11:12 17.12.16. Batch: 157391820.

linguyen $6 U9037182
Hoàn tất

Giao dịch của 0.48 USD đến tài khoản U9037182 đã được hoàn tất thành công.

Lô giao dịch#: 157393991

Nhãn thời gian:
12.17.2016, 11:33

Instantly Paying

Hello vikings.

$1.32 has been successfully sent to your Bitcoin account 1Ncw1pPCrDjRio4KUh34bbqrQ6A3WXPnTw.
Transaction batch is CWAL33DEG5AMEHZIM6RBW87HA6.

Hello vikings.

$4.83 has been successfully sent to your PerfectMoney account U10253714.
Transaction batch is 157397657.

Admin cũ của site này, nó có tiền sử fast và random

VD site gần nhất

https://mmo4me.com/threads/profitcashnet-9-hourly-for-17-hours.316377/page-3

Thằng Admin này hơi bị bựa và lắm sẹo, thường plan dài nhưng nó add 1,2 mon cùi cho có thôi, chứ ko có rcb đâu ở mon ngon đâu, ai muốn dep thì dep sớm luôn, còn đang đợi thì chắc là khỏi đợi monitor luôn nhé

Chia ra 2 trường hợp

1- Ko add thêm những mon ngon thì khả năng fast hơi bị cao đấy, ko fast thì cũng dính random loạn xạ. Hi vọng được ngày ăn chay, nó thả cho 1 site

2- Nếu nó add mon ngon như site bestbitcoinvest.com ( nó cũng admin luôn) thì may ra hết vòng còn nếu nó dừng lại 1,2 mon cùi như site profitcash với hourlybitpro nó từng làm thì gần như hết hi vọng nhé ) Nó mà chịu add thêm monitor có thể hết 1 vòng.. Và nếu như có may mắn hạ cánh được 1 vòng thì chạy cho nhanh đừng dep vòng 2 nhé.

Chúc ai cất cánh rồi thì hạ cánh an toàn

Mọi người lục lại số U của profitcashnet.com từng sử dụng là U13627056 mà check trust point với name xem có gì đặc biệt nhé

ps : Em xin lỗi anh viking88hp :(, em biết vào topic tuyển ref của người khác quẩy thế này là ko nên, nhưng thằng Admin này nó lắm sẹo lắm, nó ra 4 site liên tiếp gần đây thì 3 site fast, 1 site hết plan được thêm vài giờ, nhìn mọi người dep, em ko an tâm :(

Nhận định cá nhân dựa trên quy luật chạy site này của admin trước, và có bằng chứng để chứng minh. Nên nếu nó fast hay ko thì mọi người đừng ném đá mình nha. Chỉ cmt về lịch sử chạy site của admin này để mọi người tiện cân nhắc. Ah, mà có thể mình cmt thế này, ít dep nó lại hết nổi 1 plan đấy

VD site gần nhất

Thằng Admin này hơi bị bựa và lắm sẹo, plan dài nhưng nó add 1,2 mon cùi cho có thôi, chứ ko có rcb đâu ở mon ngon đâu, ai đang đợi thì chắc là khỏi đợi monitor luôn nhé

Chia ra 2 trường hợp

1-Ko add thêm những mon ngon thì khả năng fast hơi bị cao đấy, ko thì cũng dính random loạn xạ. Hi vọng được ngày ăn chay, nó thả cho 1 site

2- Nếu nó add mon ngon như site bestbitcoinvest.com ( nó cũng admin luôn) thì may ra hết vòng còn nếu nó dừng lại 1,2 mon cùi như site profitcash với hourlybitpro nó từng làm thì gần như hết hi vọng nhé ) Nó mà chịu add thêm monitor có thể hết 1 vòng.. Và nếu như có may mắn hạ cánh được 1 vòng thì đừng dep vòng 2 nhé.

Mọi người lục lại số U của profitcashnet.com từng sử dụng là U13627056 mà check trust point với name xem có gì đặc biệt nhé

ps : Em xin lỗi anh viking88hp :(, em biết vào topic tuyển ref của người khác quẩy thế này là ko nên, nhưng thằng Admin này nó lắm sẹo lắm, nó ra 3 site fast liên tiếp gần đây rồi, nhìn mọi người dep, em ko cam tâm :(

Nhận định cá nhân dựa trên quy luật chạy site này của admin trước, và có bằng chứng để chứng minh. Nên nếu nó fast hay ko thì mọi người đừng ném đá mình nha. Chỉ cmt về lịch sử chạy site của admin này để mọi người tiện cân nhắc. Ah, mà có khi mình cmt thế này ít dep nó lại hết plan đấy
có sao đâu em . Em càng bảo anh càng mừng ít ra còn hơn độc thoại với cả có thêm kinh nghiệm :D . Có đấu tranh mới có phát triển chứ . Quan trọng gửi ảnh đây thì lỗi nào cũng qua hết :D

VD site gần nhất

Thằng Admin này hơi bị bựa và lắm sẹo, plan dài nhưng nó add 1,2 mon cùi cho có thôi, chứ ko có rcb đâu ở mon ngon đâu, ai đang đợi thì chắc là khỏi đợi monitor luôn nhé

Chia ra 2 trường hợp

1-Ko add thêm những mon ngon thì khả năng fast hơi bị cao đấy, ko thì cũng dính random loạn xạ. Hi vọng được ngày ăn chay, nó thả cho 1 site

2- Nếu nó add mon ngon như site bestbitcoinvest.com ( nó cũng admin luôn) thì may ra hết vòng còn nếu nó dừng lại 1,2 mon cùi như site profitcash với hourlybitpro nó từng làm thì gần như hết hi vọng nhé ) Nó mà chịu add thêm monitor có thể hết 1 vòng.. Và nếu như có may mắn hạ cánh được 1 vòng thì đừng dep vòng 2 nhé.

ps : Em xin lỗi anh viking88hp :(, em biết vào topic tuyển ref của người khác quẩy thế này là ko nên, nhưng thằng Admin này nó lắm sẹo lắm, nó ra 3 site fast liên tiếp gần đây rồi, nhìn mọi người dep, em ko cam tâm :(

Nhận định cá nhân dựa trên quy luật chạy site này của admin trước, và có bằng chứng để chứng minh. Nên nếu nó fast hay ko thì mọi người đừng ném đá mình nha. Chỉ cmt về lịch sử chạy site của admin này để mọi người tiện cân nhắc. Ah, mà có khi mình cmt thế này ít dep nó lại hết plan đấy
có sao đâu em . Em càng bảo anh càng mừng ít ra còn hơn độc thoại với c:Dả có thêm kinh nghiệm :D . Có đấu tranh mới có phát triển chứ . Quan trọng gửi ảnh đây thì lỗi nào cũng qua hết
có gì đâu, cũng chỉ là kiếm ăn thôi, cho dù là tuyển ref chia sẻ anh em học hỏi kinh nghiệm thôi mà :D
có như vậy thì ae vào sau mới biết đường mà lui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,787
Latest member
khangng1206

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week