earnanytime| Hướng dẫn toàn tâp - tình hình load pay

klq nhưng có ai để ý là mới update ngày 3/11 thôi chưa có 4/11 không :3

KLQ. nhưng tôi thấy 2captchat cạp rate cao hơnnhanh dc pay hơn ai mà điểm reputation càng cao thì rate và điểm thưởng cạp càng cao. điểm rep của tui mới có 7,2 mà rate cứ tầm 4.5 buổi sáng khoảng 0.6 đến 0.7. ngồi cạp từ 6h sáng đến 9 h cũng dc khoảng 3$ rồi. ngon vãi

KLQ. nhưng tôi thấy 2captchat cạp rate cao hơnnhanh dc pay hơn ai mà điểm reputation càng cao thì rate và điểm thưởng cạp càng cao. điểm rep của tui mới có 7,2 mà rate cứ tầm 4.5 buổi sáng khoảng 0.6 đến 0.7. ngồi cạp từ 6h sáng đến 9 h cũng dc khoảng 3$ rồi. ngon vãi
cơ bản là cap của 2captcha không dễ chịu như em này. và điều khó chịu ở 2captcha là mỗi id pay về 1 ví. không chung ví dc ^^!

bác gõ bao lâu rồi mà được rate thế bác

mà các bác cho em hỏi. thằng earnanytime minpay là 3$ .sao em 3.08$ ấn pay thì nó lại chỉ pay có 3$. em tưởng nó phải pay hết chứ nhỉ?

mà các bác cho em hỏi. thằng earnanytime minpay là 3$ .sao em 3.08$ ấn pay thì nó lại chỉ pay có 3$. em tưởng nó phải pay hết chứ nhỉ?
nó pay chẵn lắm bạn. số lẽ thì cứ để đó cộng dồn khi nào đủ 1$ thi nhấn pay

Bảng giá rate hơn or kém bao lâu so với giờ Việt Nam vậy mọi người ???

thằng này nó vẫn nợ em 3 đô chưa thấy nó trả nên thèm vào chơi với nó nữa:mad:

thằng này nó vẫn nợ em 3 đô chưa thấy nó trả nên thèm vào chơi với nó nữa:mad:
thế bác gõ 2captcha thì bác gõ soft nào hay là chơi thẳng trên website.

hiện tai thì chưa có sof gõ web thôi bạn
soft thì có xiao, xd, weiwei nhưng em thấy xd bản test thì load rùa. weiwei thì toàn báo login lỗi. xiao thì em chơi với thằng này 1 vụ rồi chán cách làm ăn của nó luôn lên k thử. gõ trên web thì 1id không thể đủ thôi em lại chơi thằng khác vậy ^^!

soft thì có xiao, xd, weiwei nhưng em thấy xd bản test thì load rùa. weiwei thì toàn báo login lỗi. xiao thì em chơi với thằng này 1 vụ rồi chán cách làm ăn của nó luôn lên k thử. gõ trên web thì 1id không thể đủ thôi em lại chơi thằng khác vậy ^^!
web thì có thể gõ 2id 1luc nhé

bac gõ https://2captcha.com/ sao thì em không biết chứ em thì bị nó baned mà k biết lí do luôn. đăng nhập vào k dc, tức quá lấy mail đó đăng kí thì lại dc nhưng vào thì k còn 1 xu, và k còn 1 ref nào :)

em vừa vào gõ lại cóxíu mà bị treo 20 hút rồi :) k biết cái 2captchar này có khoá ĩnh viễn hay baed khi gõ sai nhìu k ạ :)

nếu mà gõ capt ngày tầm 20USd thì em qay về nghề captchar giống bác cái em sợ là rate thấp, gõ lâu ngày rate lên thì bị baned nick làm lại từ đầu ngán wa chừng :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom