earnanytime| Hướng dẫn toàn tâp - tình hình load pay

Nè, log chat bữa với mr.Admin ;) Mà contact nó rồi hãy log vào link kia nhé.

Dc 60s mà nó cho solve trong khoảng 30s thôi đấy.

PM skype mãi nó ko thèm trả lời :eek:

Nè, log chat bữa với mr.Admin ;) Mà contact nó rồi hãy log vào link kia nhé.

Dc 60s mà nó cho solve trong khoảng 30s thôi đấy.
vào sky tìm 1 thằng ở ấn đọ - 1thang hoa kỳ thì chọn thằng nào

Giờ hắn chưa onl đâu.

có cần pm Ad gì đâu. đăng nhập vào complex.earnanytime.com là được mà. có cái rate lên đến 1.29$/1k cơ. nhưng mà nhìn hoa cả mắt. và FAQ xem code mẫu mà chắc thôi, về chơi với con voi xanh hút thuốc lào vậy :D

có cần pm Ad gì đâu. đăng nhập vào complex.earnanytime.com là được mà. có cái rate lên đến 1.29$/1k cơ. nhưng mà nhìn hoa cả mắt. và FAQ xem code mẫu mà chắc thôi, về chơi với con voi xanh hút thuốc lào vậy :D
vào rồi nhưng cũng đâu có rate 1$/1000 đâu. hix. chắc để em nó ổn định lại rồi chiến tiếp thui

cái này không cần dùng soft hả các bác :)
nghe các pro nói có thể làm soft nhưng tớ vẫn chưa add được wei wei. mà thấy load cũng ok. chắc chưa cần tới soft. giờ chỉ cần em nó rate êm tí nữa là ngủ ngon rồi

đăng ký trên soft là làm được thôi bác, chỉ cần bác vào cái resigter xong đăng ký eamanytime là được à
thanks bác nha, giờ phải làm lại đầu vì không add id cũ của minh đang làm được

giờ đang là 0.3 thì bác làm như thế nào ngày được 4$ vậy

Last edited:
rate thấp quá :) sao kiếm dc nhìu $$$ làm cùng lắm ngày 2-3 USD :(
shof weiwei là soft miễn phí vì vậy để duy trì hoạt động của soft thì các dự án có chế độ ref ăn % mọi người muốn làm trên soft sẽ phải đăng ký trên soft. để chủ soft dc ăn %. đơn giản vì vậy khi đăng ký id trên soft xong các bạn nhớ vào folder của soft coppy lại file text "info" ra 1 chỗ khác. để khi lỡ các bạn update phiên bản xoá mất file "info" đi thì các bạn còn có thể add lại id đã đăng ký trên soft. trong file info mỗi id có 1 mã để add vào soft đấy. Ngu ý của e mong các bác đừng gạch đá ^^!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom