earn.refereum.com - Coin ICO mới, phát hành free token ngon

ranzonepro

Senior
Reactions
90
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus

Refereum - Đồng này có thể tạo ra khi đang chơi game hoặc xem stream
Refereum's token : RFR

Đăng Ký ở đây:::
https://earn.refereum.com/?refid=ranzone (theo ref của mình, được tặng thêm 50RFR)

non- ref: https://earn.refereum.com/ - ((Không được bonus))
  • Cách get điểm thì anh em chỉ cần connect Twitch và Discord (nếu không có tài khoản thì tạo 1 cái, 30s) -> Nhận được 500 Point

Đồng này đang trong giai đoạn beta, dự kiến tới 12/12/2017 sẽ phát hành, anh em ráng tích góp chờ nó ra sàn nhé, 1RFR mà 20$ thì có mà giàu

Đã ref cho bác , mà kiểm tra 50RFR ở đâu bác nhỉ , acc em hiện mỗi 250 Point

đánh dấu tối về lục lại coi đăng ký chưa :D

Mình nghĩ trước khi bạn đi kéo ref thì nên tìm hiểu xem có khả dụng không. Cái này là tuyển ref kiếm point. Đạt 1 số point nhất định sẽ được tăng tiers. Những người cùng Tiers sẽ cùng nhau chia 1 phần thưởng nó ghi bên dưới. Ví dụ tất cả những ai trong Bronze sẽ cùng chia 5000$. Mà coin nó khi bán ra sẽ có giá 0.01$ vì nó có tận 5 tỷ coin. Đúng là free và dự án ngon. Mà thấy bạn nói mỗi RFR lên giá 20$ thì buồn cười vkl :)

Mình nghĩ trước khi bạn đi kéo ref thì nên tìm hiểu xem có khả dụng không. Cái này là tuyển ref kiếm point. Đạt 1 số point nhất định sẽ được tăng tiers. Những người cùng Tiers sẽ cùng nhau chia 1 phần thưởng nó ghi bên dưới. Ví dụ tất cả những ai trong Bronze sẽ cùng chia 5000$. Mà coin nó khi bán ra sẽ có giá 0.01$ vì nó có tận 5 tỷ coin. Đúng là free và dự án ngon. Mà thấy bạn nói mỗi RFR lên giá 20$ thì buồn cười vkl :)

Vậy là bạn chưa chơi cái thời airdrop stellar với deeponion r :v

Đã ref cho bác , mà kiểm tra 50RFR ở đâu bác nhỉ , acc em hiện mỗi 250 Point
Hình như +ref 50 point cho bác rồi thì phải

Up up cho anh em

đã ref , giờ là chờ thời hả bác , có ji update nhé

UPDATE: Các bác có thể dùng đồng mua này để mua game trực tiếp trong websie của nó luôn nhe
Các game hot như PUBG nó cũng bán nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back