Ask e đang cần checkout một số đồ trên amz, walmart , joma ,,,

Bác sang Box Mua Bán ấy tìm nó sẽ dễ hơn Post ở đây vừa Sai Box vừa ít ai để ý nữa.

Chỉ cần checkout hay là bao luôn kho luôn vậy bác ?
Em thấy đa phần các bác tuyển là chuyên checkout còn drop shipping là của các bác tuyển.

Last edited:
Em thấy đa phần các bác tuyển là chuyên checkout còn warehouse or drop shipping là của các bác tuyển.
checkout và kho vận là đi liền, nên bạn kia mới hỏi cần hay không, còn từ dropshipping mới là từ dư, không lien quan gì đến quy trình ở đây.

Bạn chủ thớt nếu có cần warehouse và vận chuyển thì inbox mình nhé.

checkout và kho vận là đi liền, nên bạn kia mới hỏi cần hay không, còn từ dropshipping mới là từ dư, không lien quan gì đến quy trình ở đây.

Bạn chủ thớt nếu có cần warehouse và vận chuyển thì inbox mình nhé.
thế mà mình cứ nghĩ checkout chỉ đề cập tới vấn đề thanh toán mua hàng trên site là chính thôi, còn kho vận nó là option thêm

thế mà mình cứ nghĩ checkout chỉ đề cập tới vấn đề thanh toán mua hàng trên site là chính thôi, còn kho vận nó là option thêm
dạng checkout về cargo à bác ?

Có gì cần cứ inbox cho mình giải thích thêm cho bạn. Đơn giản là lúc checkout phải điền địa chỉ nhận hàng đó bạn, nên nếu chưa có địa chỉ nhận hàng thì có thể hỏi mình đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,368
Latest member
aluvn6
Back
Top Bottom