Matrix E.D.T - EdenTraffic.com. Like TrafficMonSoon 100% Cashlink. ROI 130%. PayPal from 2006. Payza. STP.

Reactions
846
MR
0.038
Tầm 6h sáng bên mình nhá bác. Mà không cần đâu. Bác chỉ cần trong ngày click đủ 10 Ads là sẽ nhận được từ hôm sau không quan trọng click lúc nào đâu.
Bác cũng đang ngồi chung thuyền với em à. Thấy cũng lo lo, cơ mà thôi cứ chờ đợi và cầu nguyện vậy

thanhz1

Junior
Reactions
18
MR
0.014
Tầm 6h sáng bên mình nhá bác. Mà không cần đâu. Bác chỉ cần trong ngày click đủ 10 Ads là sẽ nhận được từ hôm sau không quan trọng click lúc nào đâu.
6h là ngon rồi may nó ko vào 7h :D . mà phai căn 6h vào xem đủ ads để nó chia lãi ngay từ lúc ấy chứ . ko thể để lãi nó ngừng chạy đc

6h là ngon rồi may nó ko vào 7h :D . mà phai căn 6h vào xem đủ ads để nó chia lãi ngay từ lúc ấy chứ . ko thể để lãi nó ngừng chạy đc

Site này chỉ cần bác click trong ngày 10 Ads là được nó sẽ chia vào hôm sau. Không quan trọng click vào lúc nào nhé. Đã kiểm chứng.

Mong chờ 2,3 ngáy nữa...

nó bảo thứ 2 kết thúc . lại ngon

Dear users!

The 2nd paypal review is finished.
We will now start to carry out the pending payments.
Please bare with us, that answering of Support Tickets will be considerably delayed.

Have a great day.
Team EdenTraffic

The 2nd paypal review is finished.
We will now start to carry out the pending payments.
Please bare with us, that answering of Support Tickets will be considerably delayed.

----

Đã trở lại :D Mà mình withdraw 101$ mà pay 98.98 mới ghê. Rút fee 2% ở eden + fee paypal nữa ...

Nhiều fee quá: Dep 4%. Cashout 2%. Paypal 4.4% + 0.3$

Cám ơn bạn đã nhắc khéo anh 6 về refback repurchare nhé :D hong biết ảnh nghe không ta :rolleyes:
Sorry em anh không có thời gian ngồi đếm các Adpacks nhỏ lẻ cho anh em, nên chỉ RCB 1 lần vì anh còn đi làm ngày 8 tiếng, tối về còn gia đình nữa.
Anh em nào chơi thì ủng hộ chứ anh post site không phải vì mục đích chèo kéo lôi kéo anh em.
Đợi hết năm 2015 bận rộn, sang năm 2016 anh chuyên tâm MMO thì sẽ thay đổi chế độ RCB sang cả Add funds + Repurchase cho anh em.

Sorry em anh không có thời gian ngồi đếm các Adpacks nhỏ lẻ cho anh em, nên chỉ RCB 1 lần vì anh còn đi làm ngày 8 tiếng, tối về còn gia đình nữa.
Anh em nào chơi thì ủng hộ chứ anh post site không phải vì mục đích chèo kéo lôi kéo anh em.
Đợi hết năm 2015 bận rộn, sang năm 2016 anh chuyên tâm MMO thì sẽ thay đổi chế độ RCB sang cả Add funds + Repurchase cho anh em.
bác có RCB ko?

valiniant

Hero
Reactions
1,742
MR
0.015

anh 6 có rcb repur thì càng ngon. :D Còn không sang năm anh cứ giới thiệu site nào tiềm năng cao như TNC là ok rồi. với em site ngon quan trọng chứ rcb repur cũng chẳng bù nổi lỗ khi gặp site lởm chạy ko nổi 1 vòng :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week