E cần tư vấn về điện thoại để xem phim: tầm 3tr, wifi 3g mạnh, màn hình cở 5inch

mấy thương gia toàn ship hàng mà ngại ngùng j
ship thì ship nhưng ko ở gần nhiều khi máy bị gì thì phiền cậu ah :)
ở xa mấy CH đó thì cứ Lenovo A7000 mà dùng tuy có thua Red 2 nhưng vẫn ngon chán

ship thì ship nhưng ko ở gần nhiều khi máy bị gì thì phiền cậu ah :)
ở xa mấy CH đó thì cứ Lenovo A7000 mà dùng tuy có thua Red 2 nhưng vẫn ngon chán
ủa mà chủ thớt ở đâu

Zen 4 hình như có 4in ah đúng ko, ông thread cần 5in để xem fim mà cậu, với lại 3tr mà nên Zen 4 có vẻ hơi tệ
à v tầm 3tr thêm khoảng 3-500k thỳ mua zen 5 đúng yêu cầu của thớt luôn

Bạn sai rồi, apple là một trong những hàng gọi là sang chảnh nên lượng máy renew và dựng lại rất cao, cấu hình và công nghệ luôn đi sau các smartphone khác, được cái là nó khá chỉn chu về OS, màn hình, và thiết kế đó mói là giá trị thực của apple. OS được tối ưu hóa chống phân mảnh nên rất hiếm khi lag trừ app cần cấu hình cao. Nếu bạn cảm thấy lời mình sai cứ search tổng thể google.

Còn nói về độ bền thì mình vẫn còn sưu tầm đồ cổ HTC Hero (2009), Dell venue pro ( 2010), Acer liquid E (2010) tất cả good trừ Batteries. Và có một thực tế là chính apple là hãng thúc đẩy sự phát triển và cạnh tranh của smartphone. Trở lại vấn đề của chủ thread thì nên chọn Xiaomi Remi note2 trong tầm giá
còn thằng Philip thì sao?? cả nhà???

khuyên chân thành thánh nào dùng g2 nhé
liệt cảm ứng thì tự chịu :D
vega 870 là ngon nhất trong tầm giá. e nói thiệt vs bác thớt này. bác muốn xem phim = đt thì nên dẹp ý định này đi. tiêu chí smartphone nghe gọi mail web xem clip game là được rồi. còn trong tầm giá 3 tr. để mà vừa đẹp vừa pin trâu. mơ đi bác :D tiền nào của nấy thôi. 1 vote cho a 870. nếu thêm 1 triệu thì s4 lte-a là ngon nhất. màn hình của samsung nịnh mắt. ai đã dùng từ sámung thì đều biết . xem phim rất sướng. để độ sáng min xem cũng được 2 bộ phim lẻ , ý kiến chủ quan của e khi dùng s4 lte-a :p
P/S: gạch đá cứ nhằm e mà ném. e hứng hết :oops::D:D:D:D

Con Vega Iron A870 nhanh hết pin lắm, nó to, dày hơn, ko đẹp = LG G2 :p, e thấy mọi người nói LG G2 hay bị liệt cảm ứng chứ e dùng gần 2 năm rồi mà chả sao, chắc hên xui, máy e rớt liên tục vẫn dùng bt, pin on screen 6h trở lên, có điều selfie = cam trước xấu như ma thôi :D

khuyên chân thành thánh nào dùng g2 nhé
liệt cảm ứng thì tự chịu :D
vega 870 là ngon nhất trong tầm giá. e nói thiệt vs bác thớt này. bác muốn xem phim = đt thì nên dẹp ý định này đi. tiêu chí smartphone nghe gọi mail web xem clip game là được rồi. còn trong tầm giá 3 tr. để mà vừa đẹp vừa pin trâu. mơ đi bác :D tiền nào của nấy thôi. 1 vote cho a 870. nếu thêm 1 triệu thì s4 lte-a là ngon nhất. màn hình của samsung nịnh mắt. ai đã dùng từ sámung thì đều biết . xem phim rất sướng. để độ sáng min xem cũng được 2 bộ phim lẻ , ý kiến chủ quan của e khi dùng s4 lte-a :p
P/S: gạch đá cứ nhằm e mà ném. e hứng hết :oops::D:D:D:D
ngon trong tầm giá này A870 ko có cửa với A 7000 Red mi note 2, Mizu và Honor 4C đâu thím ah, hơn nữa 4 con kia là hàng mới và đều ở 5.0 và đều là Chip 64 bit con A870 tuổi gì so với 4 con kia ;)

bạn xem nomi 3s thử xem .. màn hình 5' hd hình ảnh rất là đẹp xem phim jav thì khả chê , thiết kế thì cực đẹp và mỏng nhưng ram chỉ 1g vơi chíp MTK 6582 , ko phù hợp chơi game nhiều :) ..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom