Ask E cần tìm việc ngày vài Chục nghìn ạ

lamrockon

Newbie
Reactions
6
MR
0.108
Xin chào các bác, e là thằng làm công nhân, năm ngoái bame bị tai biến nên phải về quê, giờ năm nay chỉ ở nhà lo cho 2 ng k thể đi làm đâu được, giờ hết khả năng kinh tế nên e xin mấy bác chỉ dùm e 1 ít công việc vài chục nghìn 1 ngày cũng đc ạ. Chủ yếu có bữa cơm qua ngày, e thì chưa có kinh nghiệm gì về MMO cả. Tại thất lướt GG nên nó để xuất web mình nên e biết tới, kính mong mấy bác có thể chỉ cho e 1 công việc ạ

Xin chào các bác, e là thằng làm công nhân, năm ngoái bame bị tai biến nên phải về quê, giờ năm nay chỉ ở nhà lo cho 2 ng k thể đi làm đâu được, giờ hết khả năng kinh tế nên e xin mấy bác chỉ dùm e 1 ít công việc vài chục nghìn 1 ngày cũng đc ạ. Chủ yếu có bữa cơm qua ngày, e thì chưa có kinh nghiệm gì về MMO cả. Tại thất lướt GG nên nó để xuất web mình nên e biết tới, kính mong mấy bác có thể chỉ cho e 1 công việc ạ

chạy Grab cho nhanh đi bạn ơi, thời buổi này nếu bạn chưa biết j và bạn cũng chỉ la người lạ thì chẳng ai CHỈ cho bạn kiếm tiền ở mmo đâu, trừ các thánh tuyển ref hoặc lôi kéo đầu tư j đó :popo_beat_brick:

Bạn nên tự thân vận động các mảng mmo ở 4r này, có các box đều có bài pin đáng đọc và tự trải nghiệm dần và rút ra mảng phù hợp và theo nó, đừng nên trông chờ vào ai CHỈ

gút lắc

Upvote 0
chạy Grab cho nhanh đi bạn ơi, thời buổi này nếu bạn chưa biết j và bạn cũng chỉ la người lạ thì chẳng ai CHỈ cho bạn kiếm tiền ở mmo đâu, trừ các thánh tuyển ref hoặc lôi kéo đầu tư j đó :popo_beat_brick:

Bạn nên tự thân vận động các mảng mmo ở 4r này, có các box đều có bài pin đáng đọc và tự trải nghiệm dần và rút ra mảng phù hợp và theo nó, đừng nên trông chờ vào ai CHỈ

gút lắc
Giờ e có đi đc đâu bác. Đi thì k có ai nấu ăn vs chăm 2 ông bà. E mà đi đc chắc e cũng đi r :(

Upvote 0
Giờ e có đi đc đâu bác. Đi thì k có ai nấu ăn vs chăm 2 ông bà. E mà đi đc chắc e cũng đi r :(
Chia buồn với bác vì hoàn cảnh, nghe bác chia sẻ hoàn cảnh thì đúng là ngặt thật
Khuyên bác chân thành thế này:
Làm kiếm tiền trên mạng bây giờ cực kì khó, mấy bài trên mạng mà nó chia sẻ cách kiếm tiền chỉ là để kiếm lượt xem, kiếm lượt click… chung quy lại cũng chỉ là kiến thức cơ bản và không thể kiếm được tiền
Còn nếu muốn kiếm được tiền thì phải đầu tư tiền, thời gian, công sức. Ý là phải tổng hợp cả 3 yếu tố đó
Với trường hợp của bác thì rất khó.

Với bác thì em khuyên là vẫn ở nhà loanh quanh phụ giúp ông bà, thời gian rảnh thì buôn bán rau cỏ lặt vặt, kiếm thêm việc làm ở gần đó như thợ xây, bốc vác…. nếu có sức khoẻ.
Đừng dẫn thân vào con đường kiếm tiền online này không bác sẽ hối hận, vừa mất thời gian, vừa mất tiền, còn muốn kiếm được tiền cũng phải cày cuốc mất mấy năm, chưa chắc đã có kết quả.
Chân thành khuyên bác vậy

Upvote 0
Tớ vào forum từ năm 2012 đến nay. Đúng là có lúc kiếm đc mấy app lẻ tẻ nhưng gần 2 năm nay k kiếm đc đồng nào. Nhiều lúc cũng muốn hỏi để kiếm thêm ngày vài chục nghìn vì tớ đang làm in ấn photo ở nhà mà ngại k dám đăng đàn hỏi vì sợ anh em bảo: "Già đời còn ngu". Cậu mới join today mà kêu họ chỉ thì e hơi khó vì cậu chưa biết làm một cái gì cả. Chân thành khuyên cậu nên tìm công việc ngoài đời hơn là mất nhiều thời gian chỉ để mong kiếm gói mì tôm qua ngày.

Upvote 0
Bạn chọn được câu trả lời nào hay nhất thì nhớ "Mark as solution" người đã giúp bạn được thưởng theo chương trình này nha: https://mmo4me.com/threads/tra-loi-cau-hoi-hay-de-nhan-thuong-0-5mr.457558/

Upvote 0
Upvote 0
inbox minh telegram nhe, minh nhan.

Upvote 0
Tớ vào forum từ năm 2012 đến nay. Đúng là có lúc kiếm đc mấy app lẻ tẻ nhưng gần 2 năm nay k kiếm đc đồng nào. Nhiều lúc cũng muốn hỏi để kiếm thêm ngày vài chục nghìn vì tớ đang làm in ấn photo ở nhà mà ngại k dám đăng đàn hỏi vì sợ anh em bảo: "Già đời còn ngu". Cậu mới join today mà kêu họ chỉ thì e hơi khó vì cậu chưa biết làm một cái gì cả. Chân thành khuyên cậu nên tìm công việc ngoài đời hơn là mất nhiều thời gian chỉ để mong kiếm gói mì tôm qua ngày.
E bí qá nên đăng bác ạ. Chứ h e còn cách nào đâu

Upvote 0
chúc bạn may mắn, ko biết recommend sao vì giờ MMO quá khó và bão hòa cho người mới.

Upvote 0
Theo ý Anh này, công việc MMO rất khó. Trừ khi đầu tư tài chính. Sẽ có đồng ra và đồng vào.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,462
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back