Event Duyệt Mod forum MMO4ME - 11/2020

Status
Not open for further replies.
1. Đồng ý @yendu lên mod
2. Mình thấy mod cũng rất năng nổ nhiệt tình, về sau phát huy tình thần như trên để forum phát triển ngày càng mạnh hơn nữa.
3. 146

1. Đồng ý @yendu lên mod.
2. Cố gắng phát huy nha đồng chí ^^!
3. 159

mình không theo dõi diễn đàn nhiều nên nếu có 1 vài bài trích dẫn về cách @yendu xử lý tranh chấp/spam/hướng dẫn/etc... thì hay quá, căn bản vào profile của bác @yendu thấy toàn là bình luận về kiếm tiền không nên cũng không dám đánh giá gì :popo_smile:

mình không theo dõi diễn đàn nhiều nên nếu có 1 vài bài trích dẫn về cách @yendu xử lý tranh chấp/spam/hướng dẫn/etc... thì hay quá, căn bản vào profile của bác @yendu thấy toàn là bình luận về kiếm tiền không nên cũng không dám đánh giá gì :popo_smile:
Mình còn bị member report mà xử lý tranh chấp gì đâu bạn :popo_sweet_kiss: https://mmo4me.com/threads/mod-yendu.414258/, tranh chấp nhờ các tay to thì đễ được sự tín nhiệm hơn.
Bài thì mình có type được vài bài
Những kiến thức cơ bản về MMO ( Bài này có góp sức của các anh em BQT edit dùm mình )
Sự thật về quyền chọn nhị phân - Legit Trading or Scam? ( Đọc trước khi ra quyết định đầu tư ! )
Tìm hiểu thêm về các dự án CLOUD MINING trước khi ra quyết định đầu tư ! Thấy hay thì Like, Share và Subscribe cho mình nhóe :popo_big_smile:

1. Đồng ý @yendu lên mod nhưng không đồng ý lên Smod
?
( P/s : Câu này nói cũng bằng thừa )
2. Như @viking88hp
3. 194

1. Đồng ý @yendu lên mod nhưng không đồng ý lên Smod :D ( P/s : Câu này nói cũng bằng thừa )
2. Không quen =)) Mong mod @yendu có nhiều cống hiến và trải nghiệm forum như super mod tiền nhiệm @legialoc
3. 193
?
2. Như @viking88hp
3. 189
?
2. Như @viking88hp
3. 194
Hiện tại BQT vẫn chưa có kế hoạch để tìm thêm SMod mới. Khi nào có, chắc chắn BQT sẽ thông báo kèm Alert cho toàn thể member tại forum MMO4ME để lấy ý kiến của mọi người.

1. Đồng ý @yendu lên mod
2. Mong @yendu lên mod sẽ năng nổ hơn, chia sẻ nhiều kinh nghiệm mmo hơn cho 500ae newbie.
3. 172

1. Đồng ý @yendu lên Mod
2. Chúc bác kiếm được nhiều kèo thơm share cho anh em.
3. 646 đổi thành 464 , mình bị lỗi kẹt phím
hi
Bạn vui lòng tham gia bằng 1 reply khác nha, vì Event không tính các reply đã edit.

Mình đã tạm tổng kết các số may mắn cũng như lượt bình chọn dành cho TMod yendu. Mọi người kiểm tra lại giúp mình xem khớp số may mắn không nhé.

Mình đã tạm tổng kết các số may mắn cũng như lượt bình chọn dành cho TMod yendu. Mọi người kiểm tra lại giúp mình xem khớp số may mắn không nhé.

chưa share view smod ơi :popo_ah:

1. Đồng ý @yendu lên làm mod
2. Mod lên nhiệt tình hơn, tìm nhiều các kiếm tiền hơn cho anh em
3. 196

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,479
169,806