đường truyền cáp quang+20 máy tính, kiếm tiền = cách nào

laptop

Junior
Reactions
22
MR
0.000
Insuree Balance
0
với đường truyền cáp quang+20 máy tính, làm sao để kiếm tiền vậy các pác. mong đc sự góp ý của các pác.thanks

Cày game thì cày kiểu gì và cày BTC thì cày kiểu gì các bác nhỉ?Em cũng có phòng net mạng cáp quang 30MB,ram 4GB mà ko biết làm gì để kiếm thêm thu nhập những lúc vắng khách

Upvote 0
thường thì những quán NET sẽ cài Netcafe của VNG hoặc là 1 phần mềm gì đó tính tiền cho khác và sẽ có cả đóng băng máy tính để khách nào ko phá máy đc , cái cốt yếu là gỡ đóng băng ra cài Gomez vào là kệ nó chạy thôi :)) hoặc có thể tải vagex về cắm cũng đc nhưng nhiều khi vagex nó điên điên thế nào ấy

bạn nào cần hợp tác cắm Gomez thì PM mình nhé :D

Upvote 0
20 máy thì bán 18 máy cũng dc kha khá xiền
cáp quang thì tháo ra nối vô 2 máy còn lại ở 2 đầu thành cáp treo rồi mở dịch vụ du lịch :))

Upvote 0
cày BTC đi cậu! tậu thêm một máy cái card vga ati 4gb là kiếm khối tiền

PTC cần gì nhiều máy ăn thua là card thôi 1 máy cấm 3 4 card cày.

- - - Updated - - -

Cày game thì cày kiểu gì và cày BTC thì cày kiểu gì các bác nhỉ?Em cũng có phòng net mạng cáp quang 30MB,ram 4GB mà ko biết làm gì để kiếm thêm thu nhập những lúc vắng khách

cày BTC là dùng card màng hình để cày bạn ah muồn cày cái đó có tiền phải đầu tư 3 4 cái card màng hình thuộc hàng khủng nói chung thì đó được xem là 1 dạng đầu tư sinh lãi bạn ah

Upvote 0
20 máy mà chung 1 IP cũng chỉ gomez vagex thôi, mấy cái khác chịu rồi

gomez vagex chủ yếu chơi bằng VPS thì cần gì phải 20 máy phí thêm chứ đc gì đâu

- - - Updated - - -

Thuê mem làm offer cấp máy tính:binhsua09:

có khả năng làm admin site off rồi tuyển luôn trên mạng làm cho gọn cần gì tuyển ở ngoài rồi phải dạy bọn nó làm đã thế còn cấp cả máy trong khi tuyển trên mạng thì để bọn nó tự làm.
20 máy kia thì mở quán net ko hay hơn sao

Upvote 0

- - - Updated - - -

có khả năng làm admin site off rồi tuyển luôn trên mạng làm cho gọn cần gì tuyển ở ngoài rồi phải dạy bọn nó làm đã thế còn cấp cả máy trong khi tuyển trên mạng thì để bọn nó tự làm.

20 máy thì dự chủ thớt là chủ quá nét rồi, mà quán nét máy 20/24 cắm thêm gomez thì có làm sao

Upvote 0

- - - Updated - - -

Từng thấy người ta kinh doanh offer bắt mem ngồi tại nhà làm từ sáng tới chiều mà chỉ trả 1 ngày 100k chưa ?

Upvote 0
cách kiếm tiền nhanh nhất là bán máy => có tiền ngày :D

Upvote 0
Download phim "Search" về ghi đĩa bán :binhsua08:

Upvote 0
với đường truyền cáp quang+20 máy tính, làm sao để kiếm tiền vậy các pác. mong đc sự góp ý của các pác.thanks

Biết làm offer ko? lập gr offer đi ^^

Upvote 0
Treo PTP la ngon nhat >>>>>>>>>:binhsua14:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,379
170,497
Latest member
chienthan2024