[ĐHBC] PHIÊN BẢN ROOM CHAT -> PHIÊN BẢN UNRAR (WIN 102$)

more...

Unrar dễ hơn rất nhiều với việc nói toẹt đáp án để đối chiêu vì có nhiều khả năng để thử đến khi đúng thì win =))

WAITTING ....

Như đã đề cập v/v tạo bộ câu hỏi ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ PHIÊN BẢN UNRAR, nay đã hoàn thành :)

Mình không có time chém gió nhiều tại 4r nữa nên việc tạo bộ câu hỏi này góp phần xả trét cho những ai thực sự quan tâm.

Mình đã tạo sẵn các giải thưởng dạng e-Vouche như sau :

Ai UNRAR đúng câu nào đầu thì hốt giải kèm theo của câu đó (giải thưởng xen kẽ câu nọ câu kia chứ không tăng dần giải thưởng từng câu). Đồng thời ai giải xong câu nào cũng nên up phần giải thích của câu đó lên đây để 1 là mọi người có thể dựa vào đó để giải câu tiếp theo và có thể nhận thêm bonus ở câu cuối cùng :popo_smile:

Lưu ý : Chỉ đính kèm phần giải thích của câu 1 đến câu 8 thôi nhé :popo_big_smile: Và mọi pass để unrar đều là Viết liền không dấu

hướng dẫn dùng e-Voucher cho những ai chưa biết said:
Muốn nạp e-Voucher thì bạn phải log đc vào tài khoản PM xong chọn tab deposit/ e-Voucher hoặc đơn giản là nhấp vào link : https://perfectmoney.com/evoucher/activate.html

Nhập số # , số code mà bạn nhận được xong gõ Turing number và nhấn Activate an e-Voucher chọn số U muốn nạp là xong

Và sau đây là bộ câu hỏi ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ PHIÊN BẢN UNRAR

DHBC UNRAR said:

Lâu lâu rảnh rỗi mình quay lại room chat mà vẫn thấy mọi người bí ở câu nào đó và tất cả mọi người trong room đều có nguyện vọng xem pass câu đó thì mình sẽ puplic đáp án tại câu đó, đồng thời giải thưởng ở câu đó mình sẽ tự nạp luôn :popo_boss:

Gút lắc ôn !!!

Như đã đề cập v/v tạo bộ câu hỏi ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ PHIÊN BẢN UNRAR, nay đã hoàn thành :)

Mình không có time chém gió nhiều tại 4r nữa nên việc tạo bộ câu hỏi này góp phần xả trét cho những ai thực sự quan tâm.

View attachment 172984

Ai UNRAR đúng câu nào đầu thì hốt giải kèm theo của câu đó (giải thưởng xen kẽ câu nọ câu kia chứ không tăng dần giải thưởng từng câu). Đồng thời ai giải xong câu nào cũng nên up phần giải thích của câu đó lên đây để 1 là mọi người có thể dựa vào đó để giải câu tiếp theo và có thể nhận thêm bonus ở câu cuối cùng :popo_smile:

Lưu ý : Chỉ đính kèm phần giải thích của câu 1 đến câu 8 thôi nhé :popo_big_smile: Và mọi pass để unrar đều là Viết liền không dấu

Lâu lâu rảnh rỗi mình quay lại room chat mà vẫn thấy mọi người bí ở câu nào đó và tất cả mọi người trong room đều có nguyện vọng xem pass câu đó thì mình sẽ puplic đáp án tại câu đó, đồng thời giải thưởng ở câu đó mình sẽ tự nạp luôn :popo_boss:

Gút lắc ôn !!!
cảm ơn sếp đã dành thời gian quí báu để giúp ae xả stress.

View attachment 172984

Gút lắc ôn !!!

em đang đợi pass ạ

ngồi thử pass hơn 1 giờ em cũng mở được câu đầu, không ngờ pass dễ vậy luôn, đang giải câu 1 luôn ạ
Câu khai màn là dễ. Câu 1 trở đi mới khó. Xưa có Thánh event cũng chịu khó lắm mà lâu này ko online. Mình thì chỉ khi nào có ý tưởng thì mới thử.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom