Được mod pm

windyl

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Sao hôm nay tự nhiên được mod pm rồi viết cả bằng tiếng anh nữa
Dear windyl,

You have received an infraction at MMO4VN - MMO4ME - MMO4US - Kiếm Tiền Trên Mạng tại Việt Nam - Make Money Online For VN - Kiếm Tiền Online.

Reason: Post Rule Violation
-------
http://mmo4me.com/showthread.php?38306-Reg-va-nhan-ngay-2-vao-tai-khoan- (newsite)

Đọc kỹ Rule trước khi viết bài
-------

This infraction is worth 1 point(s) and may result in restricted access until it expires. Serious infractions will never expire.

Original Post:
http://mmo4me.com/showthread.php?p=619015

Đăng ký nhận ngay ultimate member và 2 $ vào tiền thuê ref

√ EARN UP TO $0.01 PER STANDARD AD CLICK
√ EARN UP TO $0.02 PER EXTENDED AD CLICK
√ EARNS UP TO 150% OF YOUR REF CLICK
√ PURCHASE DIRECT REFERRAL FOR $1.5
√ NO INVESTMENT REQUIRED IN ORDER TO CASHOUT
√ INSTANT PAYOUTS FOR ALL MEMBERSHIPS
√ UNLIMITED PAYOUTS FOR ALL MEMBERSHIPS
√ ALERTPAY BUSINESS VERIFIED / LIBERTYRESERVE
All the best,
MMO4VN - MMO4ME - MMO4US - Kiếm Tiền Trên Mạng tại Việt Nam - Make Money Online For VN - Kiếm Tiền Online
thế này là sao hả mọi người ,mình không biết tiếng anh :binhsua37:

:(( .

Last edited by a moderator:
Hì mình xin giải thích cho bạn nhé.
Đây là chức năng infraction , một chức năng cảnh cáo trong diễn đàn, khi thành viên vi phạm rule, sẽ bị mod cho 1 Infraction , khi nào đủ 5 Infraction thì sẽ bị ban 1 tuần.
Ở đây hình như bạn đã sai rule viết bài, có cái đoạn này nè :D
Reason: Post Rule Violation
-------
http://mmo4me.com/showthread.php?383...vao-tai-khoan- (newsite)

Đọc kỹ Rule trước khi viết bài
Thân

Upvote 0
Hì mình xin giải thích cho bạn nhé.
Đây là chức năng infraction , một chức năng cảnh cáo trong diễn đàn, khi thành viên vi phạm rule, sẽ bị mod cho 1 Infraction , khi nào đủ 5 Infraction thì sẽ bị ban 1 tuần.
Ở đây hình như bạn đã sai rule viết bài, có cái đoạn này nè :D

Thân
mình không hiểu ,đấy là newsite mình mới tìm thấy, và được tặng đúng 2 $ khi reg mà ,sao lại vi phạm nội quy :(

Upvote 0
tuơng đâu bạn được khen...ko ngờ
bó tay ,vào được 1 câu nói tưng hửng như này rồi ra ah ==! , mình muốn biết mình bị lỗi gì để mà còn tránh chứ

Upvote 0
Thường thì bác phải search trước khi post, nếu 0 sẽ bị trùng site, có người post trước, thế là bác vi phạm rule!

Upvote 0
top cua bạn đâu...bâm vào link có được đâu mà góp ý
bạn click vào nội dung nó có link topic mà bạn

---------- Post added at 09:08 PM ---------- Previous post was at 09:06 PM ----------

Thường thì bác phải search trước khi post, nếu 0 sẽ bị trùng site, có người post trước, thế là bác vi phạm rule!
ặc mình thấy có 1 đống topic về 1 site trong newsite mà , vd như site 10centpayoutbbux ,bác vào nhìn thử xem :(

Upvote 0
Nếu mà biết sử dụng chức năng này là nhiều người ra đảo lâu rồi

Upvote 0
có những quy định về cỡ chữ(cái này mình bị nhắc nhở rồi),vị trí post hay link gì đấy...
tốt nhất là hỏi tác giả ấy...

Upvote 0
mình không hiểu ,đấy là newsite mình mới tìm thấy, và được tặng đúng 2 $ khi reg mà ,sao lại vi phạm nội quy :(
Cái này thì phải hỏi mod mà đã thi hành, hì mình chỉ giải thích cho cậu thôi, mod anchoiratien nhé

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom