Ask Được đổi tên kênh YouTube tối đa bao nhiêu lần? Việc đổi tên kênh nhiều lần có ảnh hưởng gì không?

nhanhnhuchop

Newbie
Reactions
5
MR
0.410
Chào các bác!
Như tiêu đề em muốn hỏi ý kiến các bác: "Được đổi tên kênh tối đa bao nhiêu lần? Việc đổi tên nhiều lần có ảnh hưởng gì không?"
Tại đọc một số bài viết trên mạng nói là được đổi tên không quá 3 lần trong 90 ngày, tuy nhiên em lại thấy hình như hiện tại YouTube cho đổi tên thoải mái.
Xin ý kiến tư vấn của các bác. Cảm ơn các bác!

Chào các bác!
Như tiêu đề em muốn hỏi ý kiến các bác: "Được đổi tên kênh tối đa bao nhiêu lần? Việc đổi tên nhiều lần có ảnh hưởng gì không?"
Tại đọc một số bài viết trên mạng nói là được đổi tên không quá 3 lần trong 90 ngày, tuy nhiên em lại thấy hình như hiện tại YouTube cho đổi tên thoải mái.
Hình như nó vẫn còn Policy giới hạn Change Channel Name ấy bác.
ngày trước Youtube đổi tên nó ảnh hưởng đến TK Google.
bây giờ Youtube nó cho phép đổi tên Youtube mà không ảnh hưởng đến TK Google.
còn về việc đổi thoải mái thì chưa nghe cũng chưa có Test.
Em thì cũng đang tập tành làm Kênh về Du Lịch.

Đổi thoải mái nhé các bạn. có điều nếu kênh đi vào hoạt động bật kiếm tiền thì đổi tên không tốt rồi

Chào các bác!
Nếu chưa bật kiếm tiền thì không sao. Nhưng nếu rồi thì nên hạn chế tối đa vì ảnh hưởng đề xuất và lhats triển kênh tự nhiên trong tương lai gần.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom