Dùng VPS ngoại có bị tìm ra ở VN ko?

Reactions
0
MR
0.063
Em tính thuê VPS ngoại để chơi Black.
Ko biết có bị Công An VN tìm ra ko ạ.
Mà nếu tìm ra họ dùng cách nào ạ. Vì VPS đặt máy chủ nước ngoài. Mà mấy bên cung cấp đó họ ko chịu hợp tác với Công An VN thì làm j dc ạ.
THKS All

tùy mức độ như nào, có đến mức cần phải tìm ra không, còn cách thức để tìm thì nhiều lắm. Ví dụ đơn giản như bạn vẫn phải vào để quản trị VPS đúng ko, vậy khi vào đó bạn vẫn dùng IP VN, mà thời điểm đó IP đc cấp cho thuê bao internet nào họ có mà,....

tùy mức độ như nào, có đến mức cần phải tìm ra không, còn cách thức để tìm thì nhiều lắm. Ví dụ đơn giản như bạn vẫn phải vào để quản trị VPS đúng ko, vậy khi vào đó bạn vẫn dùng IP VN, mà thời điểm đó IP đc cấp cho thuê bao internet nào họ có mà,....
Vậy có cách nào triệt để cái đó ko A.

Vậy có cách nào triệt để cái đó ko A.
Cách duy nhất là ra nước ngoài sinh sống thôi bạn, chứ bạn ở VN mà quản lý, điều hành máy chủ ở nước ngoài thì sao mà ẩn mình hoàn toàn đc, vì có vòng vèo kiểu gì thì gốc bạn vẫn phải dùng internet của nhà mạng VN mà. Điển hình như mấy tay làm cá độ bóng bánh ấy :D

Em hỏi thì bên đây chỉ cách lồng VPS vào nhau.

Attachments

50.7 KB · Views: 209
dùng thêm 4g

thực ra là sao cũng làm được quan trọng trình độ bạn tới đâu. với điều tra được bạn thì họ dựa vào nhiều yếu tố.

Chắc Black đến mức chai phôn hay sờ cam mới sợ vậy.
Bạn không nắm rõ thì không nên black đến mức đấy.

Về cơ bản, muốn tìm được mình thì sẽ phải tìm cái máy đầu tiên mình sử dụng kết nối internet. Luôn bảo mật bước một chứ không ai làm ngược bảo mật bước cuối. Bước 1 làm tốt thì bạn thuê hẳn VPS của Viettel cũng chả mò được.

Ví dụ đầu tư 1 chú laptop chuyên dùng, cài hệ điều hành tails, hệ điều hành đã có sẵn 1 chức năng vào 1 mạng lưới ẩn danh (tốc độ khá chậm) trước khi thực sự truy cập máy đích.
Nếu máy tails lại cài thêm 1 VPN nữa bạn tự cài đặt, mỗi lần truy cập xong bạn lại xoá server VPN đi (digital ocean hoặc Vultr đều có chức năng này và rất rẻ, dùng bao nhiêu trả tiền bấy nhiêu) và lần sau truy cập lại cài lại thì cơ hội tìm được cũng hơi khó. Trừ khi vào chuyên án Interpol phối hợp chứ án nhỏ thì chưa đủ cấp công hàm để được cung cấp dữ liệu người dùng sâu đến vậy.
Cái máy cuối cùng mà bạn chứa các dữ liệu kia sẽ là máy trạm cuối. Nhà cung cấp máy trạm cuối này sẽ chứa các thông tin từ địa chỉ truy cập quản trị máy. Nếu bạn làm theo bước trên thì khi tra ra địa chỉ truy cập, 1 mạng lưới truy cập của tails (gọi là tor) đã xoá hết các dữ liệu truy cập trước đó rồi. Cắt đuôi đến đây là an toàn.
Tuy nhiên đó là kiến thức cực kì sơ đẳng, ít có blacker nào lại chết ở bước đó.
Mà còn nhiều thứ nữa, ví dụ qui trình thanh toán tiền của bạn là dễ sơ hở nhất.
Bước này có thể khai thác từ số điện thoại, tài khoản ngân hàng (đừng tưởng fake thông tin là xong).
Nên bước thanh toán thường sẽ dùng Coin là sẽ giảm thiểu tối đa truy vết.
Chúc bạn black thành công.
Nhân tiện nếu có kèo thơm mà chia tôi kha khá thì tôi lo vụ này cho bạn được. Trước kia mình là Thạc Sỹ Khoa Học Máy Tính ĐH QG SINGAPORE chuyên ngành Bảo Mật Mạng :)))

Về IP thì mình nghĩ 1 lớp hay 2 lớp vps thì vẫn track ngược ra IP cuối được. Dùng thêm 1 bên proxy fake toàn máy chính rồi vào vps chắc cũng là 1 cách. Thứ 2 là dòng tiền, đừng nghĩ đẩy sang hết crypto thì ẩn danh, nên nhớ sàn gd bây giờ lưu KYC và IP login của bạn. Black của bạn t nghĩ chắc quá lắm là cc này nọ. Làm kỹ và đừng ăn quá thì chả sao đâu

Em tính thuê VPS ngoại để chơi Black.
Ko biết có bị Công An VN tìm ra ko ạ.
Mà nếu tìm ra họ dùng cách nào ạ. Vì VPS đặt máy chủ nước ngoài. Mà mấy bên cung cấp đó họ ko chịu hợp tác với Công An VN thì làm j dc ạ.
THKS All
Thủ thuật đơn giản của mình và mọi công ty mình từng làm có liên quan từng dùng :
Dùng Surfshark vpn connect => Liên kết với VPS ( VPS được mua và thanh toán bằng thông tin ảo, mua cái master card online , reg vultr ) => Mọi thông tin sử dụng đều đặt trên vps, không lưu tài liệu, không lưu địa chỉ password vps trên máy, khi cần thì đăng nhập bằng tay tự nhập ip và pass .
Bên cạnh đó Email pass của mail lập tk vultr cũng không được lưu trên máy tính cá nhân, Đăng nhập vào Vultr bằng Tor Browser. Theo tên đăng nhập và pass đã nhớ. Tièn trong tài khoản Vultr giới hạn luôn ở mức 3$ với VPS có chi phí tháng dưới 20$ và 5$ cho VPS có chi phí tháng 20 - 40$ và 15$ cho VPS có chi phí cáo hơn .

Lúc có biến thì chỉ đơn giản là cho dù bạn không kịp xóa VPS thì cũng cứ kệ nó . Ngoài trừ khi bạn bị hù vài cái kiểu như : " Họ nói họ đã biết hết bla bla bla , IP VPS ( Họ có thể nói chính xác , tất nhiên chuyện đó là bình thường , nhưng họ không thể có bằng chứng khẳng định bạn là người sở hữu VPS hãy luôn nhớ điều đó , điều họ muốn là bạn vô tình xấc nhận điều đó trong biên bản ) " . Giữ im lặng và thật sự tỏ ra mình vô tội :3

Họ cũng chẳng thể vu oan cho bạn đâu <3 Và chúc mừng bạn hoàn toàn an toàn .

Bên cạnh đó nhớ kĩ, tiền bạn chuyển vào đầu thẻ Master card online thì đừng ngu đến mức dùng tài khoản ngân hàng cá nhân. Hãy làm như sau : Lập một tài khoản của một trang cờ bạc bất kì. Sau đó xác thực tài khoản rút tiền là đầu thẻ Mastercard . Sau đó nạp tiền vào đó và tiến hành rút tiền ( Có nhiều trang bạc không có giới hạn vòng cược với số tièn nạp - Tự kiếm nhé ) tiền và tiền sẽ về đầu thẻ mastercard.

Làm đúng và đủ, có Chúa mới tìm được bạn là ai. Amen.

Chắc Black đến mức chai phôn hay sờ cam mới sợ vậy.
Bạn không nắm rõ thì không nên black đến mức đấy.

Về cơ bản, muốn tìm được mình thì sẽ phải tìm cái máy đầu tiên mình sử dụng kết nối internet. Luôn bảo mật bước một chứ không ai làm ngược bảo mật bước cuối. Bước 1 làm tốt thì bạn thuê hẳn VPS của Viettel cũng chả mò được.

Ví dụ đầu tư 1 chú laptop chuyên dùng, cài hệ điều hành tails, hệ điều hành đã có sẵn 1 chức năng vào 1 mạng lưới ẩn danh (tốc độ khá chậm) trước khi thực sự truy cập máy đích.
Nếu máy tails lại cài thêm 1 VPN nữa bạn tự cài đặt, mỗi lần truy cập xong bạn lại xoá server VPN đi (digital ocean hoặc Vultr đều có chức năng này và rất rẻ, dùng bao nhiêu trả tiền bấy nhiêu) và lần sau truy cập lại cài lại thì cơ hội tìm được cũng hơi khó. Trừ khi vào chuyên án Interpol phối hợp chứ án nhỏ thì chưa đủ cấp công hàm để được cung cấp dữ liệu người dùng sâu đến vậy.
Cái máy cuối cùng mà bạn chứa các dữ liệu kia sẽ là máy trạm cuối. Nhà cung cấp máy trạm cuối này sẽ chứa các thông tin từ địa chỉ truy cập quản trị máy. Nếu bạn làm theo bước trên thì khi tra ra địa chỉ truy cập, 1 mạng lưới truy cập của tails (gọi là tor) đã xoá hết các dữ liệu truy cập trước đó rồi. Cắt đuôi đến đây là an toàn.
Tuy nhiên đó là kiến thức cực kì sơ đẳng, ít có blacker nào lại chết ở bước đó.
Mà còn nhiều thứ nữa, ví dụ qui trình thanh toán tiền của bạn là dễ sơ hở nhất.
Bước này có thể khai thác từ số điện thoại, tài khoản ngân hàng (đừng tưởng fake thông tin là xong).
Nên bước thanh toán thường sẽ dùng Coin là sẽ giảm thiểu tối đa truy vết.
Chúc bạn black thành công.
Nhân tiện nếu có kèo thơm mà chia tôi kha khá thì tôi lo vụ này cho bạn được. Trước kia mình là Thạc Sỹ Khoa Học Máy Tính ĐH QG SINGAPORE chuyên ngành Bảo Mật Mạng :)))
Admin thiên địa vẫn ở vn ăn chơi phè phỡn mà k ai tóm đc nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back