Ask Dùng thông tin cá nhân của paypal bị limit đk paypal mới được không nhỉ ?

victornguyen

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Chào ae! Mình bị limit vĩnh viển 2 tk paypal
TK 1: năm mình còn là SV limit vì không biết xác nhận danh tính. Đã submit CMND Bằng lái xe nhưng proof of address làm sai nhìu lần => limit vỉnh viển.
Tk 2: đã pass xác nhận danh tính. Nhưng có lần giao dịch trúng khứa kia rồi bị limit k cứu đc. Làm bạy bạ nó lại limit vĩnh viển. Đã submit CCCD và hộ chiếu lên đây
Giờ mình tạo tài khoản paypal với thông tin cũ liệu có ổn không ?? Mình sẽ call trực tiếp paypal bên Sing để xác nhận danh tính.
Trường hợp không được thì ae có hướng nào để sử.dụng paypal không nhỉ ?

Dùng cmt của người thân đi bạn. có gì limit còn dùng bằng lái, hóa đơn gỡ lại

Khác tên vẫn rút tiền về bank được hả bác?
bạn cần có 1 paypal chính, tên riêng bạn và kg giao dịch gì cả, sử dụng các pp phụ để nhận tiền r chuyển qua rút.

bạn cần có 1 paypal chính, tên riêng bạn và kg giao dịch gì cả, sử dụng các pp phụ để nhận tiền r chuyển qua rút.
Send nhiều lần giữa 2 PP có thể nó cũng chặn bác ơi!!!

Last edited:

Mình cũng làm thế gần đây, rồi acc đã verified 2012 nó limit forever luôn rồi

bác nên dùng thông tin mới để reg một PAYPAL cho chắc.

vì thông tin cũ của bác khi reg PAYPAL nó có hệ thống lựu trữ dữ liệu thông tin cá nhân người dùng.

reg thì vẫn được nhưng nếu nó quét xui rủi nó truy vấn đến CSDL thấy thông tin của bác đã trùng lặp nó sẽ đưa vào nghi ngờ có khả năng limit tiếp.

bác tìm thông tin của ai đó có ID, Bằng lái rồi reg sau có limit thì Up.

còn cách khác là bác fake thông tin cho thật chuẩn để reg..sau có limit thì còn mà xử lý.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,455
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom