đùng pp us order vps bị Fraud Check. nhờ pro tư vấn giúp

ff8_khang

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
tình hình là mình dùng pp us để mua vps chạy site. nhưng bị nó thông báo thế nầy

Fraud Check
MaxMind Error

MaxMind has deemed your order to be potentially high risk and therefore it has been held for manual review.

If you feel you have received this message in error, then please accept our apologies and submit a support ticket to our Customer Service Team. Thank you.

nhờ pro tư vấn giúp làm sao để có thể order đc.

mình ko phải bàn luận UG. vì đây là pp us mình bỏ tiền ra mua. từ pp , ssh đến tiền . nên mod vui lòng đừng xóa giúp mình nhé. thanks

Bạn thử dùng IP khác để order xem có qua đc MaxMind ko, nếu không thì có thể order bằng IP & country Việt Nam (mục đích để qua đc MaxMind), qua đc MaxMind rồi thì login vào client area để pay invoice của nó bằng Paypal US.

Bạn thử dùng IP khác để order xem có qua đc MaxMind ko, nếu không thì có thể order bằng IP & country Việt Nam (mục đích để qua đc MaxMind), qua đc MaxMind rồi thì login vào client area để pay invoice của nó bằng Paypal US.
dùng ip việt để order vẫn ko qua được cậu ơi. hizhiz.
có trang nào check sock clear với minmind hông. chắc phải xài sock rồi

đã contact với admin. và dc admin gỡ maxmind. hihihi. làm ăn chuyên nghiệp thật. mới gửi thư có 2h là có mail về.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom