Ask Dùng nhiều tài khoản fb trên máy tính, điện thoại?

haime13

Newbie
Reactions
1
MR
0.082
E chào các bác. E là newbie đang học về aff. Cho e hỏi có cách nào có thể sử dụng nhiều tk fb, tiktok trên 1 máy tính hoặc điện thoại mà không bị checkpoint không ạ? E cảm ơn ạ!!

mạng xã hội h nó tới giai đoạn hành vi người dùng rồi, ko còn cái gì cũng check theo IP nữa.
giả sử nhà 10 người dùng chung 1 cục router thì sao, 1 người bị khoá thì 9 người còn lại bị theo ? (nhà tôi 10 người)
ko chỉ mỗi MXH, nhà mình 10 người, mỗi người cái dt mà reg acc gmail thả ga chưa bao h bị ver phone hay diss cả (sl ít 2-3 cái).
E bị khóa lúc dăng nhập luôn

Upvote 0
Cho e hỏi có cách nào có thể sử dụng nhiều tk fb, tiktok trên 1 máy tính
đc nhé bạn, bao nhiêu cũng đc. Hiện tại reg mới fb(free) ko dễ. Nên mua clone, via cho khoẻ
Cho e hỏi có cách nào có thể sử dụng nhiều tk fb, tiktok trên 1 điện thoại mà không bị checkpoint không ạ?
đc nhưng ko nên log quá nhiều nha b

Upvote 0
E chỉ đi rải link thôi ạ. Thường đăng vào các hội nhóm cho phép post link ngoài
úi zời, cái này hại nick lắm nha b
đặc biệt là share link🙏

Upvote 0
Bạn dùng clone new phải không? Đổi chỗ mua đi, với đổi thử sang dùng via cổ xem.
reg mới hoặc clone thì nick yếu dễ cp
dùng via cổ thì quá ok rùi nè👌

Upvote 0
E dùng via cổ share link thủ công cũng dễ cp ạ?
share link spam nhiều thì dễ bị fb giới hạn tính năng ( post bài, cmt…) nặng thì cp

Upvote 0
E chào các bác. E là newbie đang học về aff. Cho e hỏi có cách nào có thể sử dụng nhiều tk fb, tiktok trên 1 máy tính hoặc điện thoại mà không bị checkpoint không ạ? E cảm ơn
Theo kinh nghiệm nuôi nick thì bạn nên mua proxy để đỡ checkpoint bạn nha

Upvote 0
E chào các bác. E là newbie đang học về aff. Cho e hỏi có cách nào có thể sử dụng nhiều tk fb, tiktok trên 1 máy tính hoặc điện thoại mà không bị checkpoint không ạ? E cảm ơn ạ!!
sẽ bị phát hiện , lúc trước mình có chỉ 1 cách là mua các lốc đt đã bóc màn và gắn với nhau rồi kết nối điều khiển trên máy tính , cách này rất hiệu quả và có thể chạy đt cả ngày mà ko sợ nóng máy vì màn hình đã bị bóc ra

Upvote 0
sẽ bị phát hiện , lúc trước mình có chỉ 1 cách là mua các lốc đt đã bóc màn và gắn với nhau rồi kết nối điều khiển trên máy tính , cách này rất hiệu quả và có thể chạy đt cả ngày mà ko sợ nóng máy vì màn hình đã bị bóc ra
phần mềm nào để quản lý các máy này bạn nhỉ?

Upvote 0
phần mềm nào để quản lý các máy này bạn nhỉ?
mua cai lock máy đó , nó hướng dẫn cho a tới Z luôn , 1 lock đó mấy chục máy đó thì phải , đã bóc màn , kết nối máy tính và đk trên máy tính ,

Upvote 0
Này ko ăn thua, dùng browser rồi đk qua selenium ko phải ngon hơn à, đt thì khá khó, chỉ hợp cho reg acc thôi

Upvote 0
b dùng fplus xem, thấy nó có nhiều chức năng vs chạy nhiều acc đc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,416
Latest member
suanhasaigon
Back