Got Paid đừng để không domain của bạn, hãy kiếm tiền từ đó

Bạn đang làm gì với domain của mình?

• Total voters
    22
Cũng nhiều người phải trả tiền nhỉ

mình bấm vào vẫn thấy thông báo SPECIAL OFFER! .COM just $2.95*! Additional .COMs just $7.99* per year! hay bạn o bấm vào banner mình đặt ở đây

Cái mã này phải của thớt ko?

Bác bấm vaog banner trên bài thì đúng, code của mình $2.95/tên miền

sr thớt trước,
tớ thấy top này giống pr cho việc sell domain, còn hình thức kiến tiền ko cụ thể
ai có đã từng chăn gà thì rấp dễ kiếm $ từ sedo
ngày 10$ ko khó

p/s: sell hộ domain giúp thằng e giá 1,5lr/y full cp, chơi sedo ngon lành, die reùnd 200%

Mấy pác UG chơi cái này được.
REg cả triệu domain rồi up lên :D

Tụi nó không gà đâu bạn, chắc chắn phải check info domain và đòi up giấy tờ rồi...

Bác bấm vaog banner trên bài thì đúng, code của mình $2.95/tên miền
Bác nhìn vào ảnh của em đó,e đăng ký nó toàn bắt 8.17, liệu còn cách nào không vậy bác. Khi chưa login tk thì báo 3.13$, login rồi thành 8.17$ là sao vậy bác?

vậy bác click giúp luôn mấy phát đi nhé (dùng IP US nhé)
Login vào tài khoản quản trị domain add nameserver <<--- đoạn này không hiểu thật sự!

Chủ thớt vui lòng hướng dẫn kỹ hơn 1 tý được hok? thật sự không hiểu

sắp kết thúc tháng khuyến mại rồi nhé, bác nào còn chần chừ thì mua domain đi kẻo hết cơ hội

bài viết hay đấy pro, cho mình cái yahoo luôn nha, mà cái này blog có chiến dc ko nhỉ :D

cái này rút tiền kiểu gì nó trả 15 hàng tháng à? mà cậu được trả tiền bao giờ chưa? cho xem cái proof

cái này rút tiền kiểu gì nó trả 15 hàng tháng à? mà cậu được trả tiền bao giờ chưa? cho xem cái proof

sâu luôn

dấu phát, thank thớt nhiều nhes^^. Đang làm web nên muốn tìm tất cả các loại câu cá từ nó @@

cần đủ 20 post mở dịch vụ

cho mình xin 1 post , mong mod bỏ qua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,285
170,410
Latest member
contentseo24
Back
Top Bottom