Got Paid đừng để không domain của bạn, hãy kiếm tiền từ đó

Bạn đang làm gì với domain của mình?

• Total voters
    22
domain free và đâm bán được không :binhsua146:

mình 0 có free domain nên o biết để đọc term trả lời sau nhé

- - - Updated - - -

Park domain là sao nhỉ e có 4-5 cái không xài

bạn đăng ký tại sedo.com và add nameserver
ns1.sedoparking.com
ns2.sedoparking.com

Vấn đề là 1 click được bao nhiêu $

cũng như adsense tùy thuộc vào từ khóa và vị trí
click từ VN hơi bị bèo nhưng từ USA thì cũng OK

Ko bik thế nào luôn...
Thế đang trỏ NS khác thì ko rao bán đc hử thớt....
Rao con hyipall.net lên giữ chơi coi ^_^

Hay đề xuất mod tạo 1 topic hot, anh em nào có domain muốn sell thì cho thông tin vào đó luôn. chứ thấy làm như chủ thớt hướng dẫn nhiều bạn không biết làm và cũng không hiệu quả luôn, anh em VN ta buôn bán cho nhanh :d

Ko bik thế nào luôn...
Thế đang trỏ NS khác thì ko rao bán đc hử thớt....
Rao con hyipall.net lên giữ chơi coi ^_^

đăng bán vẫn OK chỉ không đăng quảng cáo kiếm click được thôi

chủ thớt giải thích giúp với, tớ có 1 domain nếu vừa treo bán vừa park trên đó kiếm click có được không?
Nếu đang park kiếm click mà gặp khách muốn mua thì bán được ngay không?

mua đi bạn 2.95$ bấm vào đây mua đi để hưởng KM từ Godaddy chỉ trong tháng thôi nhé, sáng giờ mình park mấy domain rồi
Thớt xem giúp sao bảo khuyến mãi trong tháng thế mà giờ đăng ký nó lại là 8.17$ rồi?hôm qua còn nhìn thấy số 3.13$. Chán quá,đúng lúc mua thì lại bị vậy

chủ thớt giải thích giúp với, tớ có 1 domain nếu vừa treo bán vừa park trên đó kiếm click có được không?
Nếu đang park kiếm click mà gặp khách muốn mua thì bán được ngay không?

trả lời tất cả những gì bạn hỏi nhé YES

- - - Updated - - -

Thớt xem giúp sao bảo khuyến mãi trong tháng thế mà giờ đăng ký nó lại là 8.17$ rồi?hôm qua còn nhìn thấy số 3.13$. Chán quá,đúng lúc mua thì lại bị vậy

mình bấm vào vẫn thấy thông báo SPECIAL OFFER! .COM just $2.95*! Additional .COMs just $7.99* per year! hay bạn o bấm vào banner mình đặt ở đây

thread ơi cho mình hỏi tí mình Certification sedo qua mail nó gửi cho 1 cái mail rồi rồi làm ntn nữa mình chỉ thấy nó kèm 1 file pdf

chủ thớt làm 1 bài hướng dẫn về hình ảnh cách park domain đi, reg một cái acc rồi mà lần mò mãi chưa biết làm thế nào.
bỏ chút thời gian ra hướng dẫn mọi người đi rồi lập hội click ad cho nhau thì có ngon hơn là chờ khách vãng lai không

chủ thớt làm 1 bài hướng dẫn về hình ảnh cách park domain đi, reg một cái acc rồi mà lần mò mãi chưa biết làm thế nào.
bỏ chút thời gian ra hướng dẫn mọi người đi rồi lập hội click ad cho nhau thì có ngon hơn là chờ khách vãng lai không

vậy bác click giúp luôn mấy phát đi nhé (dùng IP US nhé)

Login vào tài khoản quản trị domain add nameserver (ví dụ sau với Godaddy)
ns1.sedoparking.com
ns2.sedoparking.com

thread ơi cho mình hỏi tí mình Certification sedo qua mail nó gửi cho 1 cái mail rồi rồi làm ntn nữa mình chỉ thấy nó kèm 1 file pdf

bạn cứ làm từng bước đi, đăng ký dễ mà

up dùm chủ thớt, khá hay:) tiếc là domain mới die

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back