Ask Dùng dcom3g để gõ captcha

vnmo

Junior
Reactions
65
MR
0.061
Facebook
Follow me on Facebook
chào các bạn hiện tại mình đang có dự định mua dcom để gõ captcha mình không biết là có dùng được không các bạn cho mình hỏi là nếu dùng được thì nên mua loại dcom nào và gói cước sử dụng ntn là tạm ổn cảm ơn các bạn

d-com viettel đăng ký mimax là gõ dc rùi,

sao không sài vnpt bạn tiền cũng mang nhau mà mạng vnpt ngon hơn nhiều

mà có ai thuê gõ capcha không nhỉ thì inbox mình nhé mình cũng đang định đánh nhưng không tìm dc ai

@nguyenduong90 là chủ 1 Group captcha đó, cậu muốn làm thì pm bác đó :)

đi làm thuê mà còn chờ người ta inbox mình thì chờ dài cổ đó cậu :D
hihi minh moi vao mmo nen khong hieu ro lam cau giup minh voi hay cau dang go o dau gioi thieu minh voi

chào các bạn hiện tại mình đang có dự định mua dcom để gõ captcha mình không biết là có dùng được không các bạn cho mình hỏi là nếu dùng được thì nên mua loại dcom nào và gói cước sử dụng ntn là tạm ổn cảm ơn các bạn
dùng 3G thì xác định load ko nổi đâu bạn. còn nếu muốn dùng theo lưu lượng sử dụng thì tiền capt ko đủ tiền mạng. đừng tin vào 3G, chúng nó quảng cáo 100 thì chỉ được 1 thôi bạn à. VN là thế. dùng 3G xong hối ko kịp. bạn nên dky gói vnpt rẻ nhất (176k cả thuế VAT /1 tháng) mà dùng

:)E173 - eu1 , Việc vừa xem phim, vừa down load, vừa gõ captcha bằng Dcom là không khó. Đây là ý kiến của mình, bạn có thể tham khảo để mua nhé.

dcom có gói 5k / ngày được 1GB đấy :) mà thế thì lắp cáp quang viettel cho rồi 192k / tháng

dcom có gói 5k / ngày được 1GB đấy :) mà thế thì lắp cáp quang viettel cho rồi 192k / tháng
ko có cái giá đấy đâu ạ, đóng trước cả đống tiền đấy, đóng tiền rồi dùng mạng như sh... thì chỉ có kêu trời thôi. hiên nay cứ vnpt mà xài cho lành. ở tp mới có lựa chọn nhiều hơn

ko có cái giá đấy đâu ạ, đóng trước cả đống tiền đấy, đóng tiền rồi dùng mạng như sh... thì chỉ có kêu trời thôi. hiên nay cứ vnpt mà xài cho lành. ở tp mới có lựa chọn nhiều hơn
thiết nghĩ 3mbs với 12mbs nó một trời một vực mà cách nhau có 30k vnđ thôi. ở hn và tp hcm có gói vnpt 12mbs cũng 200k đấy mà phải đóng 18 tháng, viettel đóng 3 tháng là được rồi ngang tiền mua d-com.

:)E173 - eu1 , Việc vừa xem phim, vừa down load, vừa gõ captcha bằng Dcom là không khó. Đây là ý kiến của mình, bạn có thể tham khảo để mua nhé.
chuẩn luôn đang dung Dcom MF190s dùng 70k/thang vừa xem phim vua gõ tẹt ga , tốc độ 3-5M/s nhanh hơn cả mạng dây + share wifi connectify pro cho con android vẫn load phà phà

dcom ngon nhưng ko ổn định, lâu lâu bị dis rất bực mình. Được cái xài thoải mái down film cả tháng mà có 70k

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back