Introduce Đưa hàng Việt Nam lên website Mỹ (Amazon + Ebay)

conanlong

Newbie
Reactions
4
MR
0.001
Insuree Balance
0
Chào,

tận dụng việc có 4 location tại mỹ, Nhật Bản, Úc, Việt Nam, mình start up business với việc mua hàng sĩ + lẽ + hàng giảm giá cho khách hàng Việt Nam và bán hàng handmade (mẫu mã đẹp + chất lượng cao) cho những ai ở VN muốn đưa sản phẩm ra bên ngoài (cụ thể là ở Mỹ).

Vì là online nên không giới hạn hợp tác về thời gian, địa điểm, hiện nay riêng mảng bán hàng tại amazon và ebay còn đang bỏ ngỏ, rất cần người hợp tác chia sẽ lợi nhuận (50/50). Lợi thế của mình đã có location và website (kèm theo giao nhận) vì thế mình cần 1 người đam mê kinh doanh, giỏi trong việc quản lý để phát triển mãng dịch vụ này. Dự định của mình là offer 1 package: đưa hàng lên chodientu + vatgia + Ebay + Amazon (nhưng chưa tính đc phí và phân chia lợi nhuận ntn? ^^)

Đồng thời mình cũng cần những ai muốn kinh doanh hàng sĩ ship trực tiếp Mỹ - Việt (mình sẽ kiếm tại store ở Mỹ).

Website của mình: www.endofprice.com

Cảm ơn

Hi bạn, Theo như bạn nói là nếu như mình có sản phẩm ở Việt Nam thì bạn có thể đưa ra bán ở nước ngoài được hả (như là bán trên Ebay và Amazon). Hiện tại thì bạn đang sinh sống ở đâu vậy?

Nhưng sau này khi họ cần kiểm tra nguồn gốc sản phẩm như:

Hoá đơn
Nguồn gốc
...

Thì rất rắc rối nên cẩn thận chọn sản phẩm...nhất là Fashion...và bản quyền...vài điều đóng góp nên chém nhẹ tay nhé.

Bạn PM mình nhé...có thể làm việc với nhau nếu sản phẩm, chất lượng tốt...

Sản phẩm hoa,thú,khóa tay,... bằng hạt cườm dc ko bạn?
Dc pm yahoo nhé

trang của bạn đã die mình có sản phẩm handmade muốn bán có gì inbox nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,815
Latest member
coolnickname

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom