• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Đứa bạn vừa bị con dog fake nick scam pp

kaka,hóng cái video của thớt,info nó đâu post lên cho mọi người biết đi mấy bác :D

giao dịch kiểu personal mà có dính ghi chú kiểu không refund hay không dispute thì xác định
Thằng cờ hó, mày còn mặt mũi vào đây ah zwhynotme

Đứa bạn ko cẩn thận nên bị scam, nó còn gà nên bị fake yahoo, có người hỏi sao làm đc nhiều $ thế mà gà, nói thêm đó là $ của mình, nhờ acc pp của nó để cashout thôi. khi gd ko cẩn thận nên bị scam. Mọi người ko nhất thiết phải ném đá, Đã nhờ pro dis, ko biết được ko, chỉ hy vọng thôi. chờ kết quả 1 tuần vậy. Đã biết được tên scam, và 4rum cũng có người biết nó, nếu dispute ko thành công sẽ nhờ người tìm đến nhà nó, ai bị tên này scam thì chung tiền nhờ người xử nó 1 lần luôn.
Biết nó thì xử thôi, mịa toàn ăn cắp mồ hôi người khác. :(

có clone nick nữa ah mod,ae vào xác định cho nó lên thớt nằm chờ băm nào

số tiền lớn như vậy mà ko thèm vào topic chờ xác nhận ... tôi giao dịch vs bác tigerkul tháng nay cả chục giao dịch rồi ... làm gì cũng phải cẩn thận chứ ... chữ Q với chữ G nó to lù lù như thế kia mà còn để bị lừa

Mình từng suýt giao dịch với thằng này. Hum đấy mình có việc gấp hẹn nó chiều giao dịch. Chiều không thấy nó đâu. @@. Phải chi nó giao dịch với mình qua VNĐ

theo như email acc pp thì trùng với nick zwhynotme trong 4rum và nó có bảo hiểm 2tr, @animax1991 cho mình hỏi có được nhận
$ bảo hiểm của nó không vậy?

theo như email acc pp thì trùng với nick zwhynotme trong 4rum và nó có bảo hiểm 2tr, @animax1991 cho mình hỏi có được nhận
$ bảo hiểm của nó không vậy?
Cứ từ từ đi cậu, còn có một số người cũng bị nó scam mà, chắc bảo hiểm chia đều, mới nhỡ refund cho bạn cậu bảo hiểm rồi, bạn cậu dispute thành công thì lại thiệt cho những người khác nữa :) Hi vọng bạn cậu dispute thắng, ko mất gì mà $ bảo hiểm được chia nhiều hơn cho những người bị hại - đẹp cả làng

Cứ từ từ đi cậu, còn có một số người cũng bị nó scam mà, chắc bảo hiểm chia đều, mới nhỡ refund cho bạn cậu bảo hiểm rồi, bạn cậu dispute thành công thì lại thiệt cho những người khác nữa :) Hi vọng bạn cậu dispute thắng, ko mất gì mà $ bảo hiểm được chia nhiều hơn cho những người bị hại - đẹp cả làng
mình báo trước để shin còn để dành phần bảo hiểm cho mình nữa chứ :), hy vọng dis thành công, nếu thành công thì cần gì bảo hiểm nữa :), thank mọi người đã giúp đỡ. :)

Lại liên quan tới TIGERKUL. Sao scam abc các bạn bị dính liên tục vậy. Lần đầu giao dịch thì phải config topic chứ. Hoặc nếu các bạn muốn ẩn danh ngại commnet thì phải config điện thoại chứ. Ở topic của mình ghi rõ vậy mà
: http://mmo4me.com/threads/mua-tu-1pp-rate-max-19-6k-vcb-dab-vtb-bk.129273/page-7#post-2849209

Mình vừa vào topic của mình. Thấy bạn commnet ở topic của mình lúc trưa. Nhưng Không hề thấy config xác nhận của mình. Tại sao bạn vẫn tin giao dịch thế. Tối nay onlie temview nhé. Có thể mình giúp được bạn
Config là tinh chỉnh, điều khiển...
Confirm (v) là xác nhận...
:D

Mất tới hơn 10 triệu mà bạn ráng moi tí xíu tiền bảo hiểm của nó chi (cao lắm đc 1 triệu). Đến thẳng nhà nó mà đòi.
lấy 1tr làm even xả xui luôn :)

kaka,hóng cái video của thớt,info nó đâu post lên cho mọi người biết đi mấy bác :D
Đặt dép hóng :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,967
Latest member
hellohoang
Back
Top Bottom